Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Dear Các Bác Thành Viên BĐH TFC,

Nhằm mục tiêu chia sẽ niềm vui nho nhỏ nhân dịp Tết Trung thu 2009, TFC sẽ đồng tổ chức chuyến CTXH tại Trung tâm Bảo trợ XH Chánh Phú Hoà, huyện Bến Cát, tỉnh Bình Dương (cách HCM ~60km) vào lúc 8:00AM, CN, 27/09/2009

Một số hình ảnh & thông tin về TT này:
[CN, 27/09/2009] TFC Làm CTXH Tại TT Bảo Trợ XH Bình Dương

Họ đang cần mì gói, đường sửa, xà bông, vợt cầu, lưới cầu lông và bong bàn, , bong đá, bong chuyền, xích đu, , máy vi tính, TV, dàn Karaoke, quạt treo tường, móc quần áo, bàn ghế, đồ chơi trẻ em, máy nước nóng lạnh, thuốc men, cờ tướng, thú nhồi bông… chúng ta quyên góp được cái gì thì gửi tặng cái đó.
.

Như đã thống nhất trong buổi họp BĐH gần nhất, ngoài mục tiêu tổ chức thành công các chuyến đi du lịch, dã ngoại, khám phá... cho các gia đình thành viên, chúng ta hy vọng với một chút đóng góp nhỏ nhoi của mình, chúng ta sẽ làm được một số công việc có ích cho cộng đồng XH.

Đầu việc cần nhân sự tham gia:
1. Tài khoản chuyển tiền của nhà hảo tâm;
2. Địa điểm nhận tặng phẩm;
3. Phân loại & đóng gói tặng phẩm;
4. Chuyển tiền vận động được thành nhu yếu phẩm;
5. Cập nhật thông tin tặng phẩm, tiền quyên góp được lên TFC;

Đồng tổ chức: (do Trung tâm này rất lớn, có đến 1,142 người lưu trú)
1. SPC - Sourcing & Purchasing Club VN http://purchasingclub.vn/
2. Renaissance Riverside Hotel SG [www.renaissance-saigon.com[/link]

Do thời gian sắp đến gần (chỉ còn 12 ngày), rất mong các bác cho ý kiến để Keenlon (hoặc hocap) post ra khu vực public.

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
HT ơi,do time không có nhiều nên Hana nghỉ chúng ta nên post bài ra ngoài ASAP.Với tư liệu như hiện nay là đả khá đủ rồi ạ.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Cám ơn các bác đã ủng hộ (= đồng thuận), rất mong các bác cố tý nữa chủ động tham gia thành phần BTC đợt CTXH lần này hoặc giới thiệu các cá nhân phù hợp cho 4so7.

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Rất lấy làm tiếc vì Hana k tham gia lần này vì phải đưa ba mẹ về Trà Vinh đám giổ.XIn phép HT nhé.Các bác còn lại chung tay giúp HT nhé.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Chào các bác,

Việc TFC chúng ta đang làm rất đáng hoan nghênh. Bên cạnh đó em góp tí ý kiến, chỉ mong chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn
Topic "Chánh Phú Hòa" theo em nghĩ chỉ cần post trong box TFC là đủ, không cần phải đăng thêm mấy topic nữa ở box các Chi Hội Khác.......lý do thì chắc các bác đã hiểu

Vài lời mong các bác hiểu!

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
puma.com nói:
Chào các bác,

Việc TFC chúng ta đang làm rất đáng hoan nghênh. Bên cạnh đó em góp tí ý kiến, chỉ mong chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn
Topic "Chánh Phú Hòa" theo em nghĩ chỉ cần post trong box TFC là đủ, không cần phải đăng thêm mấy topic nữa ở box các Chi Hội Khác.......lý do thì chắc các bác đã hiểu

Vài lời mong các bác hiểu!

Mình chưa hiểu , vì HFC hay MIT thì keenlon , hocap và nhiều thành viên khác cũng tham gia ,đ62u là thành viên của hội đó và mọi hoạt động của các chi hội đó us tham gia đóng góp đầy đủ . Như vậy việc tạo topic tại sân chơi mà mình đang la thành viên thì theo mình không co gì là quá đáng cả , Việc này mang TC cộng đồng mà puma . Việc giới hạn tại TFC thì sẽ ít người trên os biết . Mình định nhờ puma chuyển topic này ra os vì cộng đồng được không ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Vâng, đúng thế bác @hocap ạ! Vì chương trình này là do TFC to chức, trước đây em cũng bị "dính chưởng" nhiều nên có kinh nghiệm mấy vụ này. Nếu chương trình của TFC nhưng do BĐH tổ chức thì sẽ nâng lên và sẽ có thông báo chung. Nên chỉ cần 1 bài post

Việc post 1 bài ở nhiều box khác nhau:

1. Vi phạm nội quy diễn đàn

2. Chắc chắn trên diễn đàn có người ưa mình có người ghét mình, nếu ghét thì......các bác sẽ rõ

3. Các thành viên chi hội khác, có người này người kia. Và chắc chắn sẽ có người khó chịu khi mình vào nhà họ post bài

Cách hay nhất là P.M chi Chi Hội Trưởng Chi Hội đó về chương trình và Chi Hội trưởng đó nếu đồng ý thì sẽ post bài kêu gọi thay cho mình, như thế sẽ vẹn cả đôi đường

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Cám ơn bác puma đã góp ý, Keenlon đã PM cho hội trưởng/ phó các chi hội rồi ah