Tags
civic
Hạng C
28/3/15
614
695
93
Chào các anh, các bác. e tham gia 4rum đã lâu nhưng chủ yếu vào đọc bài. Nay có mạo mụi nhờ các anh, các bác tư vấn giúp! e mới 27 tuổi chưa có gia đình, đi làm để dành được 300 triệu và được ba mẹ cho thêm 500 triệu (tổng là 800) để mua xe.

Gu của e là sedan nhìn trẻ trung, thể thao, lái hay và nhiều trang bị an toàn. Lên mạng tìm hiểu và cân nhắc tới lui thì thấy có Civic 2022 mới ra mắt, bản G lăn bánh tầm 820 triệu là phù hợp vì thiết kế nhìn thể thao, nội thất nhìn cũng đẹp và rộng rãi, máy 1.5 turbo, có gói an toàn chủ động Sensing,...

Nhờ các anh, các bác tư vấn giúp em là Civic G có phải là lựa chọn hợp lý nhất trong tầm tiền này chưa và máy 1.5 turbo chạy có ngon không? Nhu cầu của e là trong tuần em đi làm từ Q.7 qua Q2 và cuối tuần hay đi chơi với bạn bè ra Vũng tàu, Phan thiết, Đà Lạt. Cảm ơn các anh các bác tư vấn!

Honda Civic G 2022-trang.jpg

*Ảnh minh họa

• Like
Reactions: caoyen and hoang244
Hạng D
15/9/17
2.727
2.107
113
39
Nhà Q7, điều kiện tốt. Bác thích em nó thì bác mạnh dạn ra salon đặt cọc liền tay.

• Like
Reactions: SVT Raptor
Hạng D
26/3/15
1.332
19.576
113
800tr, cách Saigon 60 phút lái xe có Cẩm Mỹ, Xuân Lộc, qua đó mua khéo khéo được 2 đến 3 xào đất. Cần đi đâu thì taxi/grab cho khỏe, đi xa cứ xe khách, máy bay cho sướng, miễn trách nhiệm nhiều thứ, khỏi căng mắt lái, kẹt xe thì nằm ngủ kệ bố nó đời khỏi cáu gắt, về khỏi phải đi dọn rửa xe. Quan trọng là đi chơi, du lịch cả xe ăn nhậu vô tư, mình thì nhịn...nhậu để căng mắt lái.

-- Thằng bạn dại dột sở hữu ô tô cá nhân sex --

• Like
Reactions: PMH82