Tập Lái
11/2/19
10
0
1
32
Chào các bác, em mới nhận được cuộc gọi mời lên tham dự sự kiện, trao đổi kinh nghiệm du lịch. được các bạn gọi điện tư vấn nhiệt tình là sự kiện mấy tháng mới có một lần, hoàn toàn miễn phí mà còn được tặng voucher đi du lịch ở khách sạn 4,5 sao lận, các bác có ai đi chưa cho em thêm chút thông tin với, chứ đầu năm sợ ăn cú lừa quá ạ :(

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Condotel á bác. Bác cứ đi: nếu bác thấy nó đãi bác ăn uống phủ phê miễn phí thì bác nên ăn no rồi lượn. Vì sao?? Vì mấy đứa dám bỏ tiền cho ăn miễn phí là nó đã tính kỹ rồi: lùa đc vài con ghà cũng dư tiền bao ăn đám đông còn lại kkkkkkkk

Tập Lái
11/2/19
10
0
1
32
Condotel á bác. Bác cứ đi: nếu bác thấy nó đãi bác ăn uống phủ phê miễn phí thì bác nên ăn no rồi lượn. Vì sao?? Vì mấy đứa dám bỏ tiền cho ăn miễn phí là nó đã tính kỹ rồi: lùa đc vài con ghà cũng dư tiền bao ăn đám đông còn lại kkkkkkkk
huhuhu, bác nói làm em sợ quá, nó lừa đảo hả bác :( bác nói vậy sao dám đi đây

Tập Lái
11/2/19
10
0
1
32
Có khi nó bán hoặc sở hữu kì nghỉ gì đó, bác cứ google "sự thật alma" rồi cứ vô đó ăn uống phủ phê nhé.
mình có search rồi, thấy toàn là lừa đảo thôi, vậy thằng này như thằng Alma vịnh thiên đường hả các bác??

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Bạn cứ đi cho thấm câu "đời này ko ai cho ko nhau cái gì bao giờ" nhé! Ngẫm thì thấy có lẽ chỉ có cha mẹ cho ko con cái thôi các bác, còn con cái có cho ko cha mẹ hay ko thì chưa chắc. Anh em ruột thịt vói nhau cũng chưa chắc, vây thì hà cớ chi một thằng ất ơ cho ko bạn?

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Đi không mang cái gì, không mặc cái gì thì ai lừa được ?

Tập Lái
11/2/19
10
0
1
32
Mình ko chắc, chỉ gửi link cho bạn tham khảo thôi. Bác cứ ăn xong rồi về (đừng đặt cọc, kí tên, ...) thì ai lừa được bác.
Cám ơn bạn, để mình tham khảo thêm xem sao!

Tập Lái
11/2/19
10
0
1
32
Bạn cứ đi cho thấm câu "đời này ko ai cho ko nhau cái gì bao giờ" nhé! Ngẫm thì thấy có lẽ chỉ có cha mẹ cho ko con cái thôi các bác, còn con cái có cho ko cha mẹ hay ko thì chưa chắc. Anh em ruột thịt vói nhau cũng chưa chắc, vây thì hà cớ chi một thằng ất ơ cho ko bạn?
đầu năm được mời gọi, thấy tặng voucher du lich free nên thích chứ bạn, tưởng đâu may mắn mỉm cười :3

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Chào các bác, em mới nhận được cuộc gọi mời lên tham dự sự kiện, trao đổi kinh nghiệm du lịch. được các bạn gọi điện tư vấn nhiệt tình là sự kiện mấy tháng mới có một lần, hoàn toàn miễn phí mà còn được tặng voucher đi du lịch ở khách sạn 4,5 sao lận, các bác có ai đi chưa cho em thêm chút thông tin với, chứ đầu năm sợ ăn cú lừa quá ạ :(

Lừa cái méo gì bác?