Hạng B2
20/12/13
392
272
63
tuần trước em chạy về do mồ hôi chưa khô mà tắm ngay để kịp đưa con đi học nên bị cảm lạnh, nguy hiểm quá. có bác nào có kinh nghiệm gì không? chạy buổi chiều thì ko được chạy buổi sáng thì cập rập quá vì 6h30 phải đưa con đi học, sáng dậy 4h30: khởi động, chạy rồi đi bộ về mà vẫn ko kịp giờ nên nhiều khi chưa nghỉ cho khô mồ hôi đã phải tắm nên rất nguy hiểm :)

• Like
Reactions: ium
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
nên tắm nhẹ (xịt nước cho mát người) trước khi chạy
lúc về chỉ cần lau mồ hôi là xong
tuần trước em chạy về do mồ hôi chưa khô mà tắm ngay để kịp đưa con đi học nên bị cảm lạnh, nguy hiểm quá. có bác nào có kinh nghiệm gì không? chạy buổi chiều thì ko được chạy buổi sáng thì cập rập quá vì 6h30 phải đưa con đi học, sáng dậy 4h30: khởi động, chạy rồi đi bộ về mà vẫn ko kịp giờ nên nhiều khi chưa nghỉ cho khô mồ hôi đã phải tắm nên rất nguy hiểm :)

Hạng B2
9/8/14
310
166
43
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em hiện đang ở Biên Hòa nên chị chạy có mỗi một mình bác ơi, khi nào vào SG sẽ cố gắng lập team chạy cho nó hoành. Hình như có @chu be 04 cũng hay chạy lắm đó, các bác lập team xem sao

em cũng ở Biên Hòa, mà chạy có bao giờ gặp bác đâu. Nhà em ở Pegasus. E toàn chạy ra sông Đồng Nai

• Like
Reactions: ium
ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
em cũng ở Biên Hòa, mà chạy có bao giờ gặp bác đâu. Nhà em ở Pegasus. E toàn chạy ra sông Đồng Nai
Em cũng nghỉ một thời giantaajp ở nhà do thời gian mưa