Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Hic, sáng nay em bật máy lên thì không thấy ổ D đâu cả, toàn bộ dữ liệu của em biến mất theo luôn:(, giờ không biết làm sao ? Các bác giúp em với. Thanks các bác

Hạng B2
27/5/07
245
19
18
máy của bác có 2 ổ cứng hay 1 ổ chia 2 partition? nếu là 2 ổ thì bác kiểm tra lại cáp của ổ kia xem thế nào

Hạng F
5/3/05
8.718
72.212
113
đây
còn nếu có 2 partion thì dùng Partion magic coi có chú nào chơi ẩn nó đi không...

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn
Máy bác dùng mấy ổ cứng? Nếu 1 bác thử vào trong Manange xem thế nào? Click chuột phải My conmputer -> Manage -> Trun phần stor bác chọn Disk Management. Bác coi xem ổ D của bác còn ko. Việc tự nhiên mất thế cũng ít khi xảy ra lắm bác ạ

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Hic, máy em 1 ổ cứng chia 3, ổ D thì mất tích roài. Vào mục manage, thì ổ C, E, F thì hiện ra, còn chổ mà đúng ra ổ D phải xuất hiện thì nó ra Free space gần 50GB, hic hic, vậy tiêu dữ liệu của e roài phải k ạ?

Hạng C
20/4/08
719
108
43
bác giữ nguyên cái ổ D đó, đừng có như em hồi mới mua máy cài win lỗi cũng mất tích như bác, mà tự tin vào mình quá nên kết quả mất sạch 80GB dữ liệu. Bác dùng adonis hoặc recovery my files lôi cổ cái ổ D hoặc không thì cũng lôi được toàn bộ dữ liệu ra chép vào ổ cứng khác. Sau đó vọc gì thì vọc. Em bữa bị xong nóng máu chỉnh chỉnh, kết quả format, chỉ cứu lại được 15GB thôi.hixhixx

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Hên quá, em vừa nhờ 1 cậu trong cty chép dữ liệu ra và format lại ổ. Cứu được hết dữ liệu, mừng quá. Thanks các bác.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
architecthcm nói:
Hic, máy em 1 ổ cứng chia 3, ổ D thì mất tích roài. Vào mục manage, thì ổ C, E, F thì hiện ra, còn chổ mà đúng ra ổ D phải xuất hiện thì nó ra Free space gần 50GB, hic hic, vậy tiêu dữ liệu của e roài phải k ạ?

corolla2169 nói:
bác giữ nguyên cái ổ D đó, đừng có như em hồi mới mua máy cài win lỗi cũng mất tích như bác, mà tự tin vào mình quá nên kết quả mất sạch 80GB dữ liệu. Bác dùng adonis hoặc recovery my files lôi cổ cái ổ D hoặc không thì cũng lôi được toàn bộ dữ liệu ra chép vào ổ cứng khác. Sau đó vọc gì thì vọc. Em bữa bị xong nóng máu chỉnh chỉnh, kết quả format, chỉ cứu lại được 15GB thôi.hixhixx

Em cũng vùa bị y choang bác Anh-chit-em nè (do chạy recovery disk C: bị lỗi) ... hu hu hu ... đaaâu - cái -điền quá

Đang tìm nơi phục hồi dữ liệu .
Bác arch-chít-em cho em hỏi kinh nghiệm và cách thức thực hiện với .

Thanks bác nhìu nhìu

Hạng C
20/4/08
719
108
43
[link]http://www.mediafire.com/download.php?d3tmd2wlwqm[/link]
bác haichien dùng thử chương trình adonis này xem sao