Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Báo cáo các bác, một khách hàng  Thụy sỹ bên em cần tuyển một nhân viên sales làm về dịch vụ vận tải, công ty này trả lương và huê hồng khá lắm, môi trường làm việc thì rất tốt, bác nào biết ai cần việc thì giới thiệu giùm cho em với ạ.
Chúc các bác một năm mới an lành, hạnh phúc và làm ăn phát đạt ạ.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
NắngSG nói:
Báo cáo các bác, một khách hàng  Thụy sỹ bên em cần tuyển một nhân viên sales làm về dịch vụ vận tải, công ty này trả lương và huê hồng khá lắm, môi trường làm việc thì rất tốt, bác nào biết ai cần việc thì giới thiệu giùm cho em với ạ.
Chúc các bác một năm mới an lành, hạnh phúc và làm ăn phát đạt ạ.

Vận tải đuờng bộ, đuờng sắt hay đuờng biển vậy mợ Nắng SG ui? Em có biết chút ít về đuờng chim bay, không biết có giúp gì đuợc cho mợ không?

Hạng C
9/6/08
868
5.291
93
mợ nắng cần dân shipping không? mình giới thiệu bạn

Hạng D
9/5/09
3.409
16.127
113
Bác cho em cái detail để em giới thiệu hàng xóm em vào

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Hihi... đọc comment của các bác vui quá hà, đúng là em quên đưa details thiệt. Tình hình là cty dịch vụ vận tải biển, bộ, máy bay luôn các bác ạ. Cty này hiện thời chỉ có khách hàng châu Âu, khách hàng VN có nhưng ít thôi nên họ có kế hoạch mở rộng. Em biết là các cty forwarding thì có hàng ngàn, nhưng nghe nói cty này uy tín và chất lượng hơn nhiều các cty khác nên có nhiều khách hàng lớn ạ. Các bác giúp em với !!!

Status
Không mở trả lời sau này.