Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com
Em có ý định đặt cọc 1 em Civic 1.8MT. Không biết thời điẻm này Honda khuyến mãi những cái gì các bác nhỉ? Em chán nhất là cái vụ không có mâm đúc và CD... Các bác có thông tin làm ơn giúp em với! Cám ơn các bác!

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon
RE: Có bác nào là sale của Honda giúp em với!

Em nghĩ chuyện này nhỏ như con thỏ bác ơi, thiếu gì anh em OS mua Civ 2.0 rồi thay mâm thay lốp, thay DVD, chắc kiểu gì chẳng để lại cho bác mấy món theo xe giá hữu nghị được :D

Tập Lái
13/1/08
36
0
0
www.otosaigon.com

Trích đoạn: 8below

Em nghĩ chuyện này nhỏ như con thỏ bác ơi, thiếu gì anh em OS mua Civ 2.0 rồi thay mâm thay lốp, thay DVD, chắc kiểu gì chẳng để lại cho bác mấy món theo xe giá hữu nghị được :D

Báo cáo các Bác, hôm nay em vừa cưới em Civic 1.8MT xong. Mâm thì dùng tạm cũng được, chứ cái khoản DVD thì phải nhờ các bác chỉ giáo rùi

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

lên mâm thì tự chọn mâm đẹp theo ý cho lành ^_^, tiện thể thay đầu cassette thì bằng DVD luôn, kẻo sau này lại phải thay nữa ---> phí ra

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Cho em hỏi là mình nên mua mâm đúc của hãng Honda luôn hay là nên mua ở ngoài? Chi phí mất bao nhiêu ạ?

Hạng B2
5/2/07
131
5
18
42

Mua ngoài đi bạn, trong hãng là đồ original nên giá chỉ dành cho đại gia ...

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Nhân tiện topic này, có bác nào là sales Honda giúp cho em xem nhờ cuốn Owner Manual với (hard-copy hay soft-copy cũng được). Em ngâm cứu xem có thể gắn Cruise Control được kg đặng ra làm dịch vụ kiếm sống

Hoặc nếu có bác nào đang chạy Civ giúp em cho photo một phát cũng được, em xin chân thành cảm ơn