Hạng D
1/6/11
4.533
8.659
113
13
mát xa toàn thân,thấy ôb bô siêng nằm và thấy tốt hơn lúc trước phải dậy sớm xếp hàng nằm free
nhiu đó đc rồi

• Like
Reactions: notcold
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Nếu có đi, cứ mua mà nằm nhoen anh Chủ!
Cả GĐ cùng sử dụng, lo rỳ!

1 người có món này từ năm 2007

Nhớ mua thêm mấy cái Gốm hồng ngoại , đắp ở Gáy, Bụng và đầu gối nữa nhoen!

Hạng C
10/12/13
587
6.943
93
Nếu có đi, cứ mua mà nằm nhoen anh Chủ!
Cả GĐ cùng sử dụng, lo rỳ!

1 người có món này từ năm 2007

Nhớ mua thêm mấy cái Gốm hồng ngoại , đắp ở Gáy, Bụng và đầu gối nữa nhoen!
cám ơn anh. gốm hồng ngoại nó có tặng kèm ạ.

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.519
93
Họ có cho sử dụng thử miễn phí ở văn phòng họ, sau tgian mình muốn mua thì mua ko ai ép, nếu ko mua thì cứ tới vp họ cho sử dụng free mỗi ngày.
Lúc trc ba mình và cô mình có sử dụng cái máy mát xa xoa bóp hồng ngoại của họ. Thấy ba mình và cô mình nói dễ chịu khi dùng, và mình quyết định mua ở nhà cho xài (đỡ phải đi hàng ngày đến vp họ dùng miễn phí). Khoảng 5-7 năm trc cái máy mát xa đó là 30 triệu. Ba mình vẫn xài hàng ngày đến giờ.
P/s: cho dù nó ko có thần thánh chữa bá bệnh, nhưng mình thấy nguyên tắc hoạt động của máy ít nhiều nó cũng ổn khi dùng sức nóng làm tăng tuần hoàn máu, làm ng dễ chịu. Và quan trọng nữa là tâm lý ng già thấy dễ chịu khi sử dụng nó thì mình mua cũng ko lanh tăn.

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Em cũng bị bà già nằng nặc đòi mua cái mấy massage hồng ngoại của tụi này, em đòi xuất hóa đơn mà nó éo xuất, còn nói là cái này bọn em không có chủ trương bán mà do bà muốn mua nên nhượng lại thôi... Cũng phải cắn răng mua chủ yếu giải quyết vấn đề tâm lý cho bà già, giờ vất xó lâu rồi.
giống em nè
máy bóp chân nè
ghế mát soa nè
bộ đấm lưng nè
rửa chân hồng cmn ngoại nè
phủ bụi hết
hên chưa mua cái máy nước kiềm

Hạng C
10/12/13
587
6.943
93
Hồi đó mình phải mua riêng, có cái Chăn làm bằng Gốm HN, sưởi rất tốt, có lợi cho SK!
Nên mua
vậy là nên mua cái giường này hả anh ?
Em lên mạng search coi có ai pass lại ko mà ko có. Như vậy em nghĩ nó cũng ko đến nỗi.

• Like
Reactions: HangXanh2006
Trùm Cô
27/11/07
854
46.550
93
Ông già em cũng đã mua cách đây 3-4 năm gì đó giá hơn 90. Xài tích cực được vài tháng, hiện tại... xếp xó ở góc nha. Tác dụng của nó: giảm đau nhức (chủ yếu đau cơ) lúc mệt mỏi và chấm hết hehe.

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
vậy là nên mua cái giường này hả anh ?
Em lên mạng search coi có ai pass lại ko mà ko có. Như vậy em nghĩ nó cũng ko đến nỗi.
đa số là mua mắc nên bán rẻ cũng không muốn bán
vì thực ra nó có hỏng đâu, vẫn tốt nguyên