MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.339
113
E đi tập vltl cột sống
Có nằm giường này

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
7/12/10
84
119
43
Ho Chi Minh city
Mình đã mua cho ông già cái giường Ceragem này tháng trước qua dv mua hộ trên Alibaba web. Giá 1/2 với những chỗ nằm giường tại SG, xài thấy rất ổn. Có đk bác nên mua.

• Like
Reactions: panasonic
Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
Mình đã mua cho ông già cái giường Ceragem này tháng trước qua dv mua hộ trên Alibaba web. Giá 1/2 với những chỗ nằm giường tại SG, xài thấy rất ổn. Có đk bác nên mua.
cám ơn anh. Anh có thể inbox dịch vụ mua hộ anh đã mua cho em với ạ

trt confirmed
Hạng B2
9/7/08
237
441
63
Như tiêu đề. Papa nhà em giờ đang mê cái giường này. Hôm qua e cũng mới đi nằm thử, công nhận thấy cũng đã thiệt. Giá của nó là 79 triệu thấy mắc quá. Có bác nào đã dùng rồi cho em ý kiến tham khảo với ạ
Ba mẹ mình ở quê ra điểm của nó nằm máy vài tháng, sau đó quyết định mua luôn về nhà. Mình thấy ông bà dùng có hiệu quả.
Ban đầu mình cũng nghĩ tụi nó lừa đảo, gạt mấy cụ lớn tuổi. Nhưng tìm hiểu và sử dụng rồi thì kg phải.

• Like
Reactions: sailing
2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.517
93
Mình ko đọc chi tiết, theo mình nghĩ là nó làm tuần hoàn máu tốt. Từ đó sẽ khỏe người.
Đứa e mình nó mua tấm thảm nóng (ko phải của Ceregam), giá hạt dẻ thôi mà nó nằm thấy cũng khỏe ng. Hoặc ngay khi mình bị đau do chấn thương thể thao, đi vật lý trị liệu cho chiếu đèn hồng ngoại cũng thấy giảm đau.
Do đó, suy ra là sức nóng và xoa bóp massage làm máu lưu thông tốt thì cơ thể ng khỏe mạnh. Chức năng này là chính.

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Mình ko đọc chi tiết, theo mình nghĩ là nó làm tuần hoàn máu tốt. Từ đó sẽ khỏe người.
Đứa e mình nó mua tấm thảm nóng (ko phải của Ceregam), giá hạt dẻ thôi mà nó nằm thấy cũng khỏe ng. Hoặc ngay khi mình bị đau do chấn thương thể thao, đi vật lý trị liệu cho chiếu đèn hồng ngoại cũng thấy giảm đau.
Do đó, suy ra là sức nóng và xoa bóp massage làm máu lưu thông tốt thì cơ thể ng khỏe mạnh. Chức năng này là chính.

Thì mình đã nói chỉ là massage thôi.

• Like
Reactions: 2F1