ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
giống em nè
máy bóp chân nè
ghế mát soa nè
bộ đấm lưng nè
rửa chân hồng cmn ngoại nè
phủ bụi hết
hên chưa mua cái máy nước kiềm
Anh để phủ bụi như thế thì bán rẻ cho em em để cho ông bà em xài nè

Hạng B1
7/12/10
84
119
43
Ho Chi Minh city
cám ơn anh. Anh có thể inbox dịch vụ mua hộ anh đã mua cho em với ạ
Anh lên web alibaba search cái giường nào anh thích (có nhiều loại giá, nhưng nên chọn loại đánh giá 5* hãy order). Rồi a search dịch vụ mua hộ (phí hình như 10% + ship). Khoảng 10-15 ngày anh sẽ nhận hàng. Mình order đến lúc nhận cái giường khoảng 40t (rẻ 1/2 giá so với mua bên này).

• Like
Reactions: HoanTon
2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.517
93
cám ơn anh. Em chắc phải mua gấp, ông bà già ham quá :D
Chờ 10-15 ngày tiết kiệm đc 50% cũng đáng chờ đó bác. Trg lúc chờ thì cho ông bà cụ ra chỗ ceregam nằm đỡ.
Ah, nếu bác mua từ Alibaba thì theo mình bác cũng cần mua cho đúng model các cụ đang nằm ở ceregam, chứ ko lại mua loại khác ko giống thì các cụ lại nói nằm ko tốt bằng cái ceregam ở VN, rồi lại bỏ xó...., lúc đó ko lẽ mua thêm cái của ceregam ở VN :) . nói chung là bác cần phải nắm đc tâm lý cụ nhà mình, ko dễ chiều ng già đâu nhé....

Hạng D
1/6/11
4.532
8.657
113
13
Anh lên web alibaba search cái giường nào anh thích (có nhiều loại giá, nhưng nên chọn loại đánh giá 5* hãy order). Rồi a search dịch vụ mua hộ (phí hình như 10% + ship). Khoảng 10-15 ngày anh sẽ nhận hàng. Mình order đến lúc nhận cái giường khoảng 40t (rẻ 1/2 giá so với mua bên này).
rẻ thiệt

Hạng D
5/7/14
2.476
85.503
113
HCMC
em cũng nghĩ vậy. Thực ra 79 triệu với e cũng ko lớn nếu mua cho 2 cụ ở nhà vui, khoẻ. Chỉ là em muốn xin thêm kinh nghiệm, hoặc chỗ nào mua giá hợp lý. Hôm qua mưa bão, ông cụ cũng bắt em cũng đi nằm cho biết. Mà đúng là nằm cũng đã thiệt nên mới lên đây hỏi các bác. Chứ nếu ko em gạt phăng đi rồi.
Nằm cũng ổn nhờ nhiệt độ và các chế độ massage. Má em vẫn thích nó lắm, giảm đau tốt mà. Đau lưng nằm cũng ổn đó nhiệt nó giảm đau, em nghĩ chủ yếu do nhiệt thôi, chứ cũng không thần thánh gì như qc đâu. Giường xài lâu thì nó cũng bong tróc lớp giả da, nhìn thấy gớm, cái điều khiển lỏng mạch thì tắt đèn nền.

Hạng D
16/3/09
3.296
52.062
113
www.tet.com
Nếu có đi, cứ mua mà nằm nhoen anh Chủ!
Cả GĐ cùng sử dụng, lo rỳ!

1 người có món này từ năm 2007

Nhớ mua thêm mấy cái Gốm hồng ngoại , đắp ở Gáy, Bụng và đầu gối nữa nhoen!
Xài từ 2007 anh có khỏe ra nhiều ko ?