Hạng B2
8/4/07
190
170
43
Bác cho em hỏi lúc lấy xe về thì ngoài tiền mua xe thì mình có phải chi thêm khoản nào ngoài luồng để cho vui vẻ hay làm giấy tờ cho nhanh không ạ ? Cảm ơn Bác.
Bác chỉ trả cho hãng xe đúng theo số tiền trên hợp đồng thôi . Trong đó bao gồm hết tất cả phí đăng ký xe , đăng kiểm , phí đường bộ , bảo hiểm , ... luôn rồi . Lúc lên 282 Nơ Trang Long đăng ký xe thì tài xế hãng lái xe mình lên , thấy vui vẻ thì gửi ít tiền cafe cho tài xế là đc rồi .

• Like
Reactions: PeggyMaz
Tập Lái
14/11/17
15
5
3
39
Ồ vậy à, mình cũng lấy ở Gò Vấp, 16/11 M3 1.5. Mà bác nói kịp không là sao ?, mấy sale nói chỉ cần 3 đến 5 ngày là có xe giao huống hồ mình đã đặt trước lâu làm sao không có được.
Mình cũng lấy con m3 ngày 16/11 màu nâu ở gò vấp đây. Mai đi bấm số rồi có bác nào đi chung hem ta? gom mấy lái gà lại chạy nối đuôi tàn tàn về nhà cho vui mấy bác. ahihi

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Mình cũng lấy con m3 ngày 16/11 màu nâu ở gò vấp đây. Mai đi bấm số rồi có bác nào đi chung hem ta? gom mấy lái gà lại chạy nối đuôi tàn tàn về nhà cho vui mấy bác. ahihi
Em ngày 16 mới lên đóng tiền hết, chắc 17 mới đi bấm số. Bác đi trước có gì hay ho chia sẻ lên đây nhé. Chúc bác bấm được số đẹp.

Tập Lái
14/11/17
15
5
3
39
Có bác nào từng trải qua như em ko
Em ngày 16 mới lên đóng tiền hết, chắc 17 mới đi bấm số. Bác đi trước có gì hay ho chia sẻ lên đây nhé. Chúc bác bấm được số đẹp.
Cám ơn bác. Sáng nay e thanh nốt cho họ để đóng thuế trước cho nhanh rồi. Và đã có vài em xe đang xếp hàng chờ chủ nhân không biết có xe bác nằm trong đây ko hehe

• Like
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
View attachment 848652
Cám ơn bác. Sáng nay e thanh nốt cho họ để đóng thuế trước cho nhanh rồi. Và đã có vài em xe đang xếp hàng chờ chủ nhân không biết có xe bác nằm trong đây ko hehe
Chắc có 1 em màu trắng đó hi, mấy xe đó có được để trong nhà hay là phơi nắng vậy bác ?

Tập Lái
14/11/17
15
5
3
39
Chắc có 1 em màu trắng đó hi, mấy xe đó có được để trong nhà hay là phơi nắng vậy bác ?
Mấy đứa nhỏ vừa đặt chân về tối hôm qua. Sáng nay mới đưa ra show room để chuẩn bị đợi các bác rước về nhà mới hehe

• Like
Tập Lái
3/2/12
28
6
3
40
TPHCM
haha bác này y chang mình, nhưng lo lắng không thừa, sáng lấy xe về, chiều va cột điện khi vô nhà hẻm nhỏ, và tức tốc quay lại hãng, làm mấy sale ngạc nhiên hết sức. Nói chung va quẹt không tránh khỏi cứ lấy xe về dợt 1 tháng hư hỏng gì bảo hiểm + bỏ tiền túi làm lại, sau đó cảm giác xe tốt hơn, cẩn thận hơn, hết đâm đụng

Attachments

Tập Lái
14/11/17
15
5
3
39
haha bác này y chang mình, nhưng lo lắng không thừa, sáng lấy xe về, chiều va cột điện khi vô nhà hẻm nhỏ, và tức tốc quay lại hãng, làm mấy sale ngạc nhiên hết sức. Nói chung va quẹt không tránh khỏi cứ lấy xe về dợt 1 tháng hư hỏng gì bảo hiểm + bỏ tiền túi làm lại, sau đó cảm giác xe tốt hơn, cẩn thận hơn, hết đâm đụng
Chính xác đó bác. Cứ từ từ mà chạy các xe khác chạy sau cũng không đốc thúc lắm đâu (chắc cũng từng trải qua giai đoạn của mình nên thông cảm) trừ xe bus và xe ben nhá.kkk.
Còn trầy sướt cứ để 5-7 theo rồi làm luôn 1 lần.
Có ai chạy mà không bị bao giờ.
Cứ nhẹ chân ga mà chạy cho lành nhá các bác.
Em đây cũng thế.hhihi

Tập Lái
14/11/17
15
5
3
39
Bác bấm số chưa. Em nó vừa bấm số xong nà
51G-00800
Lời chúc của bác thật là may mắn.
Cám ơn bác nhiều. Hihi

• Like
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Bác bấm số chưa. Em nó vừa bấm số xong nà
51G-00800
Lời chúc của bác thật là may mắn.
Cám ơn bác nhiều. Hihi
Chúc mừng bác, số đẹp và dễ nhớ. Hôm nay em cũng mới đóng xong hết tiền, sáng mai đi bấm số. Lúc bác lấy xe có được hướng dẫn sử dụng các chức năng đầy đủ không ạ, thấy có tặng 25l xăng không biết có cho A95 không chứ A92 sợ mất công nổi cá vàng hi.