Tập Lái
14/11/17
15
5
3
39
Chúc mừng bác, số đẹp và dễ nhớ. Hôm nay em cũng mới đóng xong hết tiền, sáng mai đi bấm số. Lúc bác lấy xe có được hướng dẫn sử dụng các chức năng đầy đủ không ạ, thấy có tặng 25l xăng không biết có cho A95 không chứ A92 sợ mất công nổi cá vàng hi.
Được hướng dẫn cái chung chung hết đó bác. Còn bác chưa biết cái nào cứ hỏi là nó chỉ hết à. Được tặng phiếu xăng 95 nhé bác. Từ mazda gv chạy ra góc ngã 4 Nguyễn Oanh - Phan Văn Trị mới dùng đổ xăng được nhé bác. Chúc bác bấm được số thật đẹp nhé. hihi
Chúc mừng bác, tốt nhất bác bảo nó giao xe tận nhà. Rồi lấy xe ra đi sau, đừng đi từ đó về nhé [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR]
Hôm qua mình tự bò về luôn bác. Còn chạy đánh cái vòng lại để đổ 25 lít xăng tặng luôn rồi mới chạy về. Lấy xe ngay giờ cao điểm luôn mới ghê. Cứ tàn tàn mà ôm em nó chạy về hihi.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Được hướng dẫn cái chung chung hết đó bác. Còn bác chưa biết cái nào cứ hỏi là nó chỉ hết à. Được tặng phiếu xăng 95 nhé bác. Từ mazda gv chạy ra góc ngã 4 Nguyễn Oanh - Phan Văn Trị mới dùng đổ xăng được nhé bác. Chúc bác bấm được số thật đẹp nhé. hihi

Hôm qua mình tự bò về luôn bác. Còn chạy đánh cái vòng lại để đổ 25 lít xăng tặng luôn rồi mới chạy về. Lấy xe ngay giờ cao điểm luôn mới ghê. Cứ tàn tàn mà ôm em nó chạy về hihi.
Hôm nay bấm số 50982 bác ạ, em thì cũng không quan tâm lắm chuyện số má nhưng nếu so với 00800 của bác thì hơi buồn tí hi. Em tự chạy về buổi chiều luôn, xe chạy có vẻ hơi ì và số chưa được ngọt lắm bác nhỉ, chắc do xe mới đang rodai nên nó vậy chứ hồi em mượn xe của bạn test thì lướt nhẹ nhàng hơn, à mà cái đài FM bác có biết cách tắt luôn không, chứ mặc định là nổ máy là nó mở, nhiều lúc làm em giật mình. Các tính năng khác thì ngon, nói chung là cứ phải mua xe có nhiều option cho nó sướng chứ không thì chán chết bác nhỉ.

Tập Lái
14/11/17
15
5
3
39
Hôm nay bấm số 50982 bác ạ, em thì cũng không quan tâm lắm chuyện số má nhưng nếu so với 00800 của bác thì hơi buồn tí hi. Em tự chạy về buổi chiều luôn, xe chạy có vẻ hơi ì và số chưa được ngọt lắm bác nhỉ, chắc do xe mới đang rodai nên nó vậy chứ hồi em mượn xe của bạn test thì lướt nhẹ nhàng hơn, à mà cái đài FM bác có biết cách tắt luôn không, chứ mặc định là nổ máy là nó mở, nhiều lúc làm em giật mình. Các tính năng khác thì ngon, nói chung là cứ phải mua xe có nhiều option cho nó sướng chứ không thì chán chết bác nhỉ.
Uhm. Mình cũng có cảm giác đi chưa ngọt lắm. Chắc do xe mới nên vậy. Cứ đi 1 thời gian chắc sẽ cải thiện hơn. Còn vụ tắt FM thì cũng ko rõ lắm. Mình thấy cho nó kết nối qua cái blutooth của điện thoại mình là nó im ru thôi vì mình để khi lái tập trung hơn, ai gọi bấm nghe thui hihi. Còn ko bác cứ nhấn cái nút volum là nó qua chế độ Mute (im lặng) là ko bị nữa, khi nào muốn nghe nhấn vào nó lại phát lên.

Hạng C
13/3/17
752
278
63
View attachment 835833
Chào các bác ạ. E là lính mới. Mới về cả kinh nghiệm lái và mới là thành viên ạ. Chuyện là em sắp rước em Mazda 3 2017 bản FL 2.0 đầu tháng 11 này. Em nôn quá!!! [pagebreak][/pagebreak]

Mấy nay thật sự em không thể ngủ được. Cứ nghĩ tới lúc chạy e nó về nhà không biết có việc gì xảy ra không. Rồi de vô nhà có sao ko. Ko biết các bác có ai từng trải qua như em ko. Các bác cho em lời khuyên nên nhờ người lái về hay tự em cầm lái về. E muốn tự lái lắm. Nhưng e cứ sợ đường đông rồi nôn nóng có rủi ro..e cám ơn ạ
cảm giác lần đầu mua xe ai cũng vậy cả bác à,gần lấy xe thì mất ăn mất ngủ,lấy rồi thì lo lắng, cái đường nhà e nó chật chỗ cua vào nhà thì vướng cái cột điện nên mỗi lần ra vào hơi khó,chỉ cách thân xe có khoảng gần 10 phân, nhưng rồi riết thành quen giờ là e cứ để ga đi thẳng,ra đường cũng vậy có cái căn rồi cứ vậy mà đi

• Like
Reactions: tu2805