Tập Lái
3/9/20
35
3
8
36
Người bt khó mà tự làm và nó có nhiều bất cập như nhiều bác trên đã nói rồi đấy.
1. Phải để sẵn chìa cơ trong xe, tính năng mã hoá động cơ và chống trộm coi như bỏ.
2. Nó phải đi kèm với mấy cái dải ăn ten để đi xa tự khoá đi gần thì mở chứ ko phải lôi chìa ra bấm lock với unlock. Ko như bộ zin nó có nút bấm trên tay nắm cửa.
3. Bộ đề này phải can thiệp vào điện. Dù có 100% jack thì vẫn phải kiếm dây tín hiệu trích lên chứ ko sẽ đẻ ra nhiều lỗi: lock cửa liên tục, lỗi mất tự cụp gương....
4. Hàng 100% tàu làm, ko có nước khác.
.... và muôn vàn lỗi có thể xảy ra tuỳ dòng xe hên xui thế nào vì mỗi hãng có một kiểu điện đóm riêng.
Vấn đề tự lock khi gần mình có thể tắt đi tạm thời anh có bit ko??? Trên mấy cái lỗi nhỏ thấy ko có ai xử lí hay trả lời đc.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Vấn đề tự lock khi gần mình có thể tắt đi tạm thời anh có bit ko??? Trên mấy cái lỗi nhỏ thấy ko có ai xử lí hay trả lời đc.
Mấy bác kém quá, mấy bác làm theo quán tính thôi ??? Đơn giản mà tl ko đc
Biết rồi lên đây hỏi làm gì. Văn thì lủng củng, khó hiểu. Nói chuyện thì xem thường ngk. Bác muốn được cái gì trong cái thớt này??? Quảng cáo bán hàng hay thể hiện ta đây hiểu biết??

Tập Lái
3/9/20
35
3
8
36
Biết rồi lên đây hỏi làm gì. Văn thì lủng củng, khó hiểu. Nói chuyện thì xem thường ngk. Bác muốn được cái gì trong cái thớt này??? Quảng cáo bán hàng hay thể hiện ta đây hiểu biết??
Biết thì hổ trợ, quá trình hỏi cũng mò ra đc kết quả, mình yêu xe tự xử lí thôi. Ko bán buôn ko phải thợ

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Biết thì hổ trợ, quá trình hỏi cũng mò ra đc kết quả, mình yêu xe tự xử lí thôi. Ko bán buôn ko phải thợ
Vậy bác tự trãi nghiệm hen. Nếu biết được gì thì lên đây chia sẽ kiến thức theo tinh thần cầu thị và tôn trọng. Chứ lên đây nói chuyện kiểu bố đời không đầu không đuôi nó thể hiện một sự thiếu tôn trọng người khác, hay nói nặng hơn là vô văn hóa đó. Mong bác rút kinh nghiệm để tăng hạng xứng đáng nhé. Thân!