Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Nếu đứng công khai thì làm sao bắn đc các bác.
mai mốt bác lỡ chọi ly nước trúng nó bác sẻ bị khép vào lỗi xã rác nơi công cộng.cố tình cản trỡ công vụ.

• Like
Reactions: bia gai
Hạng C
3/9/13
770
945
93
iem thấy các bác vui tính ghê, các bác chỉ tôn trọng pháp luật khi có công an đứng công khai, còn không có thì các bác mặc sức tung hoành, bữa nào bị núp lùm tó, thì lên đây chửi chó này nọ. Khi họ bắt sai, các bác chửi cũng được. Còn chuyện họ nguỵ trang tùm lum kiểu, mà các bác đi sai, bị bắt, thì tự trách mình đi chứ.
Rốt cuộc các bác tôn trọng luật pháp, hay các bác sợ bị cắn????

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Nếu đứng công khai, ai cũng ngại và chạy xe cẩn thận, tốc độ vừa phải. Vậy thì sẽ giảm thiểu được tai nạn giao thông, hình ảnh càng đẹp hơn, công đức vô lượng.

Lúp lúp ló ló, chỉ canh me người chạy quá tốc độ để phạt. Vậy thì càng làm tình hình giao thông phức tạp vì chẳng ngăn chặn cái sắp xảy ra, mà chỉ chăm chăm xử cái đã xảy ra rồi. Hình ảnh cực kì xấu xí, chỉ toàn nhận gạch đá của thiên hạ.

Rốt cuộc quản lý giao thông là để ngăn ngừa tai nạn, hay là cứ im im để lỗi xảy ra rồi mới quay sang xử phạt? Tính nhân văn ở đâu? Đạo đức nghề nghiệp ở đâu?

Người dân đóng thuế là để giao thông tốt lên, để lưu thông an toàn, để ngăn ngừa tai nạn, chứ đâu phải đóng thuế để nuôi một đám rình mò sơ hở người dân để bắt lỗi?
Không sai, ai bắt được dân.
Dân ý thức thì có cần quan tâm mấy cái việc này.
Phạt cũng là một hình thức để sau này người vi phạm có ý thức hơn khi tham gia giao thông.
Trong công tác đảm bảo an toàn giao thông, việc hóa trang, mật phục là một nghiệp vụ được quy định, vậy có gì sai?
Đứng công khai cũng tốt, nhưng liệu với đa phần người tham gia giao thông thì trước trạm CSGT chừng vài trăm mét ai cũng chấp hành tốt, tốt đến lạ lùng, thế nhưng vừa qua trạm là phóng bạt mạng, chạy vô tư. CSGT đâu mà đứng suốt hay xăng đâu mà xách chạy đầy đường, mà đường thì nào phài 1 -2 con đường.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
8/7/15
30
41
18
37
các anh ơi, đừng chưởi nhau nữa, ý thức của dân Vịt đã ko ra gì rồi, chửi tới lui hoài, riết rồi thế giới coi dân Vịt chả ra cái gì, đến hồi nó cấm hết rồi mới hay

Hạng B2
27/7/14
373
141
43
lỡ có a lơ xe khách nào hút thuốc nhiều rồi khac nguyên cả cục đàm vào bụi cây thì sao nhỉ ? shit...:3dankeo:

Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
kính thưa các bác
có một số bác ủng hộ việc núp lùm để bắn tốc độ
có một số bác bảo ko vi phạm thì ko phải sợ
xin thưa thế này
nếu xxx núp lùm bắn tốc độ, rồi phạt đúng, nhất định không vòi bánh mì thì hoàn toàn ủng hộ
còn đằng này..., ko cần phải nói chắc các bác cũng hiểu hen.

tâm lí của dân mình bây giờ ra đường nếu ko có csgt thì cứ phóng tẹt ga, bởi vì sao, nếu bị ngoắc vô thì quẳng cho xxx vài ổ bánh mì là bọn chúng tha cho
bởi thế dân ta mới ko sợ

chứ em nói thiệt, nếu csgt làm đường hoàng, bắt đúng lỗi, phạt đúng lỗi , nhất định ko tha, ko du di thằng nào con nào, thì lúc đó dân mình mới có ý thức được

Hạng D
16/5/07
1.936
1.033
113
đến bắn tốc độ tự động giấy phạt gửi về nhà mà cố sống cố chết chạy cho kịp giờ liệm thì em ủng hộ núp lùm/ngụy trang khi ghi hình vi phạm tốc độ. Chỉ mong rằng khâu xử lý/xử phạt làm thật nghiêm túc như bác @bornthisway đã nói

Hạng B2
9/4/15
445
524
93
36
Nói thẳng ra thế này nhé. Dc mấy bác trên đây chạy sai mà sẵn sàng để xxx lập biên bản? Hay lại anh ơi thông cảm( ko tính là xxx cắn càn nhé). Đút tiền xin xỏ tạo thói quen cho xxx riết rồi quay lại chửi. Đút xong thì nguỵ biện là bận , ko có time, sợ bị giam xe..vv... Nghe mắc cừoi ghê. Nói dc thì làm dc di các bác. Up biên bản lên nào. Chứ đừng như mấy đứa trẻ trâu ahbp auto chửi nữa.