Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Kể cả buổi sáng luôn bác, nhất là cao tốc. Coi mấy clip trên mạng thấy nhiều tính huống khó đỡ quá
Cao tốc em dậm thắng cảnh báo hoài mà mấy xe sau vẫn sát sàn sạt (!).

Dù chạy 120 mà sát quá mìng run lắm nên cảnh báo vài lần vẫn bám sát đuôi thì quan sát kĩ sang phải nhường mọi người chơi trò rồng rắn lên mây luôn...haha... :3dquaytay:

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Quả nhiên đặc sản VN, mềm nắn rắn buông ha bác. Em là em thủ đèn pin kiêm roi điện.

Dạ bác thủ thế xui xui bị chuyên đề kiểm tra là tang chứng hung khí đó...

Thủ đúng đồ nghề sửa xe như ống tuýp, búa 1kg, chai xịt RP7, chữa cháy mini, cờ lê lớn, tuốc nơ vít dẹp & nhọn dài....

Không sợ vi phạm PL mà tùy nặng nhẹ khi gặp gây hấn, qcbx, côn đồ, cướp... mà sử dụng... :3duongbia:

• Like
Reactions: hoangpsg
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Trong trường hợp mà có quay video như này mà đụng chết thằng 2B thì sao mấy bác, mình có phải đi tù ko :3dkhoc:

Chắc ra tòa thuê luật sư giỏi thì chỉ đền tiền...:3dgoidien:

Nếu hên xử đúng gia đình nó phải bồi thường tiền sửa chữa xe mình... cái này hơi hư cấu tại VN... :3dquaytay:

• Like
Reactions: voanh
Gần 0h...Đang chạy Lý Chính Thắng (vừa qua ngã 4 Trần Quốc Thảo), vừa vào cua thì taxi trước đỏ đèn, mình đánh lái nhẹ qua trái, tránh 1 cú lao như thiêu thân của thằng cô hồn 2B này ! :3dsohai::3dandap:

Thường ngta ngược chiều thì chạy nép lề trái/phải, còn nó lao như kamikaze tự sát vào lane 4 bánh giữa đường luôn...:3dgian:

Kiểu này ko có camera hành trình ghi lại, nó đi ngược chiều đâm đầu vào xe người ta rồi nằm ăn vạ cho coi. Vietmap quay đêm nét lắm mà sao up lên youtube nó mờ căm vậy anh..!!

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Dạ phải kết hợp 3 trong 1: dậm nhẹ thắng, mắt quan sát kĩ nhanh, phán đoán lách theo hay thắng tiếp tẹt ga ( phía sau phải trống & tốc độ không quá nhanh)...

Chứ xe trước nó vượt trái ẩu đối đầu xe khác thì không nên theo... nhất quốc lộ...

Ngu ý của mình bác ạ! ;)
Chuẩn

Hạng C
18/11/07
949
905
93
Dạ phải kết hợp 3 trong 1: dậm nhẹ thắng, mắt quan sát kĩ nhanh, phán đoán lách theo hay thắng tiếp tẹt ga ( phía sau phải trống & tốc độ không quá nhanh)...

Chứ xe trước nó vượt trái ẩu đối đầu xe khác thì không nên theo... nhất quốc lộ...

Ngu ý của mình bác ạ! ;)
Kết luận là phải giữ khoảng cách an toàn để xứ lý, thế thôi

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Kiểu này ko có camera hành trình ghi lại, nó đi ngược chiều đâm đầu vào xe người ta rồi nằm ăn vạ cho coi. Vietmap quay đêm nét lắm mà sao up lên youtube nó mờ căm vậy anh..!!
Do anh cắt rồi lưu lại định dạng send email nên nó nhỏ mb chất lượng kém...

Để xem cắt lại định dạng Copy CD hay Full HD nó ok hem Hiếu...

Thứ 6 máu chảy về tim... lương về túi... 4 mâm về móng đen...kaka... :3duongbia:

• Like
Reactions: Z1 Auto Center