Tập Lái
16/8/08
9
0
0
Em có xem qua em Honda fit nhập, chạy khoảng 10000km, giá bác chủ Salon báo là 28000 USD. Giá này em cưới được không các bác? Em mong ý kiến đóng góp từ các bác có kinh nghiệm, Thanhks.

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com
RE: Có nên cưới em HONDA Fit nhập?

Bác ơi, fonda fit là tuyệt vời đấy, ước mơ của em mà không có đô để cưới :D

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Xe chạy lướt giá đó chơi được, em cũng thích thằng Fit này, dáng nhìn nhỏ gọn.

Hạng B2
15/2/08
101
0
0

Oh, với giá đấy sao bác không cố mà cưới em INNOVA nhỉ? Bác chạy em IN chưa, đảm bảo với bác là tuyệt.
Còn Fit thì có vẻ bé quá.

Tập Lái
16/8/08
9
0
0

Bác chủ Salon nói là Honda fit 6-2007 máy 1.5 nhưng em tìm mãi trên xe mà không thấy chữ "FIT" đâu cả hỏng bít phải nó không? chỉ thấy trước và sau xe có chữ "H" không hà. Các bác giúp em với ạ. Thanks

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: boing787

Oh, với giá đấy sao bác không cố mà cưới em INNOVA nhỉ? Bác chạy em IN chưa, đảm bảo với bác là tuyệt.
Còn Fit thì có vẻ bé quá.

Hai xe này thuộc hai dòng khác nhau hoàn toàn mà bác, ss làm sao được ..

[8|]

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: khanhnguyenkaka

Em có xem qua em Honda fit nhập, chạy khoảng 10000km, giá bác chủ Salon báo là 28000 USD. Giá này em cưới được không các bác? Em mong ý kiến đóng góp từ các bác có kinh nghiệm, Thanhks.
Nếu bác ko đi đông người, hay đi trong phố thì đó là lựa chọn hợp lý đó. Honda Fit này còn có tên gọi khác là Honda Jazz, tuy nhiên em ko biết chính xác là ở thị trường nào.

Hạng B2
16/3/07
107
1
16
53
Hà Nội

Fit (thị trường Nhật) hoặc Jass ở các thị trường khác đều là một nội dung nhưng hơi khác về hình dáng. Ở Nhật Fit và Vitz (Yaris) có giá tương đương nhau thậm chí Vitz còn đắt hơn (cùng loại 1 cầu 1.5), ở Mỹ Fit đắt hơn và ở VN cũng thế có lẽ kiểu dáng bắt mắt hơn. Cùng hàng xe nhỏ, tiết kiệm xăng nhưng đi xe nhỏ ở VN đễ bị xe to hơn bắt nạt. Nếu bác chủ thớt muốn xe nhỏ có thể xem Yaris mới cũng chỉ khoảng giá đó hoặc rẻ hơn (tất nhiên phụ thuộc vào trang bị thế nào). Em thấy xe to an toàn hơn xe bé, vì em cũng đang đi xe bé.

Tập Lái
16/8/08
9
0
0

Cám ơn những ý kiến chân tình của các bác, em vẫn còn hơi lăn tăng rằng cưới em về thì nếu có hỏng hóc gì đó thì phụ tùng xe này mua có dể không? Thanks