Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/2/12
946
38
48
Em thấy căn hộ cao cấp đang đứng, tuy nhiên mản căn hộ dưới 1 tỉ ở các quận ven như Thủ Đức, quận 9, Tân Phú, quận 12, Gò Vấp khách hàng hỏi rất nhiều ? Các bác có đâu tư phân khúc này không hay bỏ rơi lun BĐS lun rồi ạ ???

Hạng C
9/2/12
946
38
48
Richievn nói:
Co khach hang nao hoi BinH Chanh hong? :D

em chưa làm bên đó bác ơi, bác đang kẹt căn nào bên đó hả

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Đầu tư theo nghĩa của bác chủ hỏi là găm hàng để bán à ? Hay mua để cho thuê ? Đường nào cũng không ổn, tốt nhất chỉ có mua để ở thì hẵng mua thôi, chứ em thấy nhiều bác rao mấy căn dưới 1 tỉ có khi cả năm nay vẫn có đẩy hàng được đâu à.

Tập Lái
20/8/12
3
0
0
Chắc bác chủ muốn hỏi để xem có nên tiếp tục hành nghề môi giới BĐS hay là chuyển sang chạy xe ôm phải ko?

Hạng C
9/2/12
946
38
48
Hanh.Pham nói:
Đầu tư theo nghĩa của bác chủ hỏi là găm hàng để bán à ? Hay mua để cho thuê ? Đường nào cũng không ổn, tốt nhất chỉ có mua để ở thì hẵng mua thôi, chứ em thấy nhiều bác rao mấy căn dưới 1 tỉ có khi cả năm nay vẫn có đẩy hàng được đâu à.

Vì em thấy nhiều người mua căn hộ bên Tân Phú nè, Gò Vấp nè, quận 12 ... rùi bán lại vẫn có lời nên em hỏi. Nhiều bác có tiền nhàn rỗi vài trăm triệu nhưng cũng chưa biết làm gì với tình hình kinh tế khó khăn, mua 1 căn hộ để đó đầu tư vì nhu cầu căn hộ cũng là rất lớn cho những người mua để ở chứ có khoảng 1 tỉ mà kiếm nhà đàng hoàng ỏ TP cũng hơi căng.

Status
Không mở trả lời sau này.