Tập Lái
22/10/20
40
173
33
32
Thật ra chẳng có người quen nào hết :p Bác chủ mua xe thấy đi ít phí quá định cho thuê kiếm lại 1 ít chứ gì. Bác không chuyên cho thuê có mà mất xe bác nhé. Em cũng thế đây, mua xe nhưng ít đi. Để thì tiếc mà cho thuê thì mất xe chắc luôn
mất xe chắc luôn, chấm ý bác

• Love
Reactions: chauha
Tập Lái
22/10/20
40
173
33
32
Phần lớn những người thuê xe là những người mới lấy bằng.

Như em hồi mới lấy bằng cũng hay thuê xe lắm. Và em nhớ không lầm là lần nào cũng gây chuyện, khi thì trầy mâm, khi thì cọ quẹt tróc sơn, lên xe vừa chạy vừa hút thuốc, mình đứng ra thuê xe nhưng mấy thằng bạn đi cùng muốn lái cũng cho lái luôn, ổ gà ổ voi gì cũng phang ầm ầm hết. Lần bị nặng nhất là đâm vào cái chậu cây cảnh, bể luôn cản trước.

Tình hình cho thuê xe là vậy đó, tùy bác tư vấn cho chủ xe.

À mà quên, nghe mấy bác trên đây nói cho thuê xe mà không chuyên thì coi như 50% là mất xe, chuyện này là các bác ấy nghiêm túc chứ không có đùa đâu nhé.
em cap màn hình còm này của bác đưa cho đứa bạn, đái ra quần liền

• Like
Reactions: khanhkntg
Tập Lái
22/10/20
40
173
33
32
đầu tiên người quen em định cho thuê, nhưng bản thân tự đứng ra cho thuê chứ k qua công ty nào cả. Khu em cũng ít người có xe ô tô nên thấy khả quan thì người thuê cũng là người có quen biết, hoặc biết mặt thì mất xe tỉ lệ sẽ k cao. Mà một hồi thấy nghe các bác bảo hãi quá.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
đầu tiên người quen em định cho thuê, nhưng bản thân tự đứng ra cho thuê chứ k qua công ty nào cả. Khu em cũng ít người có xe ô tô nên thấy khả quan thì người thuê cũng là người có quen biết, hoặc biết mặt thì mất xe tỉ lệ sẽ k cao. Mà một hồi thấy nghe các bác bảo hãi quá.
thiên hạ cho thuê rần rần, tỉ lệ mất xe cũng ko cao đâu
cho thuê phải lắp định vị
làm ăn phải có máu mới làm dc, còn như yếu thôi giữ xe ở nhà cho lành
xe thôi mà, ngày nếu có khách thuê thu lại của nó 700k mà các a chê
10 khách thì xui có 1 ko chạy kỹ, có cam hành trình xem lại khách nào tốt thì cho thuê lần sao ko thôi
nói chung muốn thì tìm cách sợ thì tìm lý do

• Like
Reactions: LuuHoang