Tập Lái
4/11/20
2
4
1
34
Có nên gắn Cam360 cho Mazda 3 Sport??

*Ảnh minh họa

Chào mấy bác
Em đang dự tính lấy con Mazda 3 Sport bản Pre cho vợ em đi, vì lái yếu nên tính lắp thêm cái cam 360. Nhưng nghe bảo lắp rồi không được bảo hành, nên em tính cứ kệ lắp để xài cho tiện trước. Thì có ổn không mấy bác cho em xin tí kinh nghiệm ?

Hãng k bảo hành là nguyên xe hay về điện thôi ??

Với xe mới mua cần lắp thêm những thứ gì cơ bản? Mấy bác cho e xin ý kiến.

Cảm ơn nhiều!!!

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: dongduy
Hạng B1
3/3/11
56
62
18
Lắp rồi làm gì không được bảo hành? trừ phi bác tháo cái màn ra gắn cái màn khác vào thì ko được bảo hành là đúng rồi...chứ cam 360 là gắn thêm chứ có lấy bớt cái gì ra đâu? bác kiếm loại nào kết nối trực tiếp với cái màn hình Zin của xe được đó, em nghĩ là có chứ nhỉ?

• Like
Reactions: DKmarket
Tập Lái
4/11/20
2
4
1
34
Lắp rồi làm gì không được bảo hành? trừ phi bác tháo cái màn ra gắn cái màn khác vào thì ko được bảo hành là đúng rồi...chứ cam 360 là gắn thêm chứ có lấy bớt cái gì ra đâu? bác kiếm loại nào kết nối trực tiếp với cái màn hình Zin của xe được đó, em nghĩ là có chứ nhỉ?

nó k bảo hành về điện bác ơi, bên hãng bảo là can thiệp vào hệ thống điện, nên k bảo hành về điện.

Hạng C
13/4/09
518
14.816
93
Con m3 m6 đầu dài nên rất khó canh khi ghép chỗ khi đỗ! Nếu được thì cụ nên lắp để mợ nhà đi cho đỡ bối rối.

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Muốn lắp cam 360 mà vẫn giữ được bảo hành thì chỉ có lắp trong hãng, mỗi tội mắc gấp 2-3 lần mà chất lượng thì kém 2-3 lần. Và cũng có nhiều người nói lắp trong hãng nhưng thực ra hãng kêu thợ bên ngoài vào lắp

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Không cần thiết, chỉ thêm rối mắt, muốn lên tay chịu khó đi nhiều 1 tí, đi từ từ nhiều rồi quen thôi. Chắc chắn mất bảo hành hệ thống điện và cái màn hình theo xe rồi.

• Like
Reactions: quangnguyen19