Hạng B2
20/9/07
434
7
18
Các bác tư vấn cho em có nên lắp thêm body kits cho civic không. Loại 2.0. Khi lắp vào có ảnh hưởng gì lớn không, giá bao nhiêu thì vừa và nên lắp loại nào (maludo, mugen, hay ở hãng). Nhìn bên ngoài có thấy khác biệt với xe stock nhiều ko????

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45
RE: có nên lắp thêm body kits cho Civic

lắp của Mugen đi pác, Modulo hiện nay ở SG có ai nhập đâu, đến chỗ pác Phú, tay chơi có hạng đó, chưa có chiếc Civic nào ở VN đẹp vậy. xem thêm tham khảo nhé

Trích đoạn: lmduc242

Các bác tư vấn cho em có nên lắp thêm body kits cho civic không. Loại 2.0. Khi lắp vào có ảnh hưởng gì lớn không, giá bao nhiêu thì vừa và nên lắp loại nào (maludo, mugen, hay ở hãng). Nhìn bên ngoài có thấy khác biệt với xe stock nhiều ko????

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Nếu lắp thêm như vậy sẽ giảm khoảng sáng của gầm xe, mấy chú xxx có vịn không nhỉ.:mad::mad::mad:

Nhưng xxx vịn thì căn cứ vào đâu nhỉ, vì trong sổ đăng kiểm không có ghi khoảng sáng gầm xe???:D:D:D

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

em nghĩ là không sao vì trong hãng cũng có body kits mà

Tập Lái
29/12/04
17
0
0

Các bác cho hỏi ở Hn thì gặp ai để tư vấn?e cũng kết vụ body này lém

Trích đoạn: motorsport

lắp của Mugen đi pác, Modulo hiện nay ở SG có ai nhập đâu, đến chỗ pác Phú, tay chơi có hạng đó, chưa có chiếc Civic nào ở VN đẹp vậy. xem thêm tham khảo nhé

Em ở Hà nội, bác cho biết có thể lắp ở đâu và tổng thiệt hại cỡ bâu nhiêu, màu gì cũng có hở bác ???

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Nên quá chứ bác. Bác cứ làm bộ mugen, thay toàn bộ dàn chân và dàn đèn, đảm bảo ai cũng phải ngước nhìn.

Tập Lái
1/2/08
24
0
1

Thấy các anh em trong SG có vẻ uy tín bác Phú HP quá(công nhận xe của Bác ý đẹp thật)!Cho mình hỏi: Ở HN có ai tương đương ko?Mình muốn học hỏi ít kinh nghiệm ý mà?