Tập Lái
26/11/13
38
21
8
64
Dũng Trần nói:
phucollie nói:
chu be nói:
bmw cũ đi chán lắm, 1 tuần nằm gara 1/2

em nghĩ 1 năm chứ nhĩ,1 tuần có quá ko?, bác đang đi em nào thế để em biết mà tránh ?850i chăng?^^
cũ nhưng cũ ở mức độ nào chứ ạ, chứ gặp mấy em 9x hoặc gặp mấy em mà chủ cũ đi "tanh bành" ko chịu giữ hoặc bảo dưỡng thay thế "đến kỳ" thì ko riêng gì bim , toy cũng phải nằm...có câu "của bền tại người" em nghĩ k sai...
Đúng ạ.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
chu be nói:
Chắc có sự nhầm lẩn với Lanos hay Gentra trong các trường dạy lái xe mới hư cở này.

Tôi hỏi khí không phải , cụ có sở hữu và cưởi BIM lần nào chưa mà phát biểu như đúng rồi vậy ?

Tập Lái
15/4/14
46
0
0
cubibmw nói:
chu be nói:
Chắc có sự nhầm lẩn với Lanos hay Gentra trong các trường dạy lái xe mới hư cở này.

Tôi hỏi khí không phải , cụ có sở hữu và cưởi BIM lần nào chưa mà phát biểu như đúng rồi vậy ?
Theo điều tra của em thì bác ''chu be'' ở một topic khác có hỏi Mec S500 có hao xăng ko? mọi người đọc tới đây tự hiểu típ nha hihi

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
Em có ông bạn già (u40), trước đây làm ở Mer Trường Chinh (tr. P. Kỹ thuật), 10 năm nay nghỉ mở garage gần nhà em. Ổng tuy chuyên về mẻr nhưng giò bắc bệnh bmw cũng khá tốt. Đôi với em thì em tin vào tay nghề của ổng nên giao chổng xử lý. Vừa rồi em thấy ông bạn em xử xong hộp số con x6, khá ổn.

Tập Lái
15/4/14
46
0
0
Teo_GM nói:
Em có ông bạn già (u40), trước đây làm ở Mer Trường Chinh (tr. P. Kỹ thuật), 10 năm nay nghỉ mở garage gần nhà em. Ổng tuy chuyên về mẻr nhưng giò bắc bệnh bmw cũng khá tốt. Đôi với em thì em tin vào tay nghề của ổng nên giao chổng xử lý. Vừa rồi em thấy ông bạn em xử xong hộp số con x6, khá ổn.
cho em xin d/c bạn bác nhe !

Hạng B2
19/4/14
191
12
28
30
phucollie nói:
cubibmw nói:
chu be nói:

Theo điều tra của em thì bác ''chu be'' ở một topic khác có hỏi Mec S500 có hao xăng ko? mọi người đọc tới đây tự hiểu típ nha hihi

bác chịu khó lục lạo thì lục lạo box bim thử, toy tiếc gì chạy 40k km phà phà, còn bim 40k km thì nằm khóc tiếng mán

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
chu be nói:
phucollie nói:
cubibmw nói:
chu be nói:

bác chịu khó lục lạo thì lục lạo box bim thử, toy tiếc gì chạy 40k km phà phà, còn bim 40k km thì nằm khóc tiếng mán

Làm gì có bim chạy 40k mà khóc tiếng Mán hả cụ ? Chưa thấy BIM chạy lên con số triệu ký-lô-mét à ?
Nếu so BIM với TOY thì y như là so xe 2 bánh hiệu Honda với SYM nhé.