Tập Lái
24/3/13
0
1
8
Nên bác ah, e cung có 1 e đây. Chạy cực phê, đẳng cấp :) . Về sửa chửa, xe nào đi mà kg hư hỏng, nếu sửa chữa tốt thì ok, phụ tùng thì tiền nào chất lượng đó.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Nếu là BMW cổ vừa phải , em khẳng định sửa rẻ vẩn như toyota. Nhưng đi bền hơn.
Khi nào rảnh em sẽ viết 1 bài chứng minh.

Tập Lái
15/4/14
46
0
0
cubibmw nói:
Up xe bác em chiêm ngưỡng dc ko
, nghe nói bmw đời mới còn khó,còn mệt mà. đời cũ thợ thầy VN mình có rành không?

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
phucollie nói:
cubibmw nói:
, nghe nói bmw đời mới còn khó,còn mệt mà. đời cũ thợ thầy VN mình có rành không?
Đừng nghe đồn bác ơi. Toàn dọa nhau thoai.

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
Theo em đước biết, máy test bệnh hiện nay các garage ở ngoài có rất nhiều và luon cập nhật mới phần mềm, không như trước đây chỉ có hảng mới có. Chỉ cần kiếm bmw cũ nhưng còn khá thì oke. Còn về phụ tùng em nghĩ nhập cũng nhanh và hàng ở đây có sẵn cũng nhiều vì càng nhiều người đi xe Đức thì phụ tùng có nhiều thôi, ai cũng sợ riết rồi Toyota làm mình làm mẩy.
Cty em đi 2 còn cam ry 2011, khoảng 40k km thì bị xì nhớt cả 2, vào hảng làm lại hết 5,7tr/chiếc trong, chiếc thứ 2 bị hư bộ phận đóng mở ga máy lạnh, vào hoảng báo thay bộ phận đó không có buộc phải thay cả lốc (báo giá 38,2 triệu). Vậy tại sao cư phải Toyota?

Tập Lái
15/4/14
46
0
0
cubibmw nói:
phucollie nói:
cubibmw nói:
Đừng nghe đồn bác ơi. Toàn dọa nhau thoai.
Teo_GM nói:
Theo em đước biết, máy test bệnh hiện nay các garage ở ngoài có rất nhiều và luon cập nhật mới phần mềm, không như trước đây chỉ có hảng mới có. Chỉ cần kiếm bmw cũ nhưng còn khá thì oke. Còn về phụ tùng em nghĩ nhập cũng nhanh và hàng ở đây có sẵn cũng nhiều vì càng nhiều người đi xe Đức thì phụ tùng có nhiều thôi, ai cũng sợ riết rồi Toyota làm mình làm mẩy.
Cty em đi 2 còn cam ry 2011, khoảng 40k km thì bị xì nhớt cả 2, vào hảng làm lại hết 5,7tr/chiếc trong, chiếc thứ 2 bị hư bộ phận đóng mở ga máy lạnh, vào hoảng báo thay bộ phận đó không có buộc phải thay cả lốc (báo giá 38,2 triệu). Vậy tại sao cư phải Toyota?
Các bác có biết gara nào sửa bmw uy tín không? máy thì làm ở đâu ? đồng thì làm ở đâu? điện thì ở đâu? tiền ko quan trọng thì vào EA hay gara ngoài mà uy tín ?

Tập Lái
15/4/14
46
0
0
chu be nói:
bmw cũ đi chán lắm, 1 tuần nằm gara 1/2
em nghĩ 1 năm chứ nhĩ,1 tuần có quá ko?, bác đang đi em nào thế để em biết mà tránh ?850i chăng?^^

phucollie nói:
chu be nói:
bmw cũ đi chán lắm, 1 tuần nằm gara 1/2
em nghĩ 1 năm chứ nhĩ,1 tuần có quá ko?, bác đang đi em nào thế để em biết mà tránh ?850i chăng?^^
cũ nhưng cũ ở mức độ nào chứ ạ, chứ gặp mấy em 9x hoặc gặp mấy em mà chủ cũ đi "tanh bành" ko chịu giữ hoặc bảo dưỡng thay thế "đến kỳ" thì ko riêng gì bim , toy cũng phải nằm...có câu "của bền tại người" em nghĩ k sai...