Thảo Luận Có nên mua bmw?

Hạng C
22/2/12
892
547
93
Bác @cubibmw thì riêng cái đoạn kinh nghiệm về chơi bim cũ e nghĩ bác số 2 thì ít ai được số 1 ở diễn đàn mình :D. Từng chăm chú đọc từng bài post của bác về dọn mấy em bim cũ mà mê luôn :D.
" Bài cũ " chán admin Os ghê, bài cũ history xoá hết gòi............

Tập Lái
23/2/16
9
13
3
Mình đồng ý tưởng với chủ thớt. Ôtô châu âu đi thì sướng khỏi phải bàn. Nhưng tìm phụ tùng và thợ chăm sóc khó thật. Xe càng cũ càng khó tính. Đó là niềm đam mê để chinh phục.

Hạng C
có rất rất nhiều người đang ôm những em Bim 2nd, 3rd đang như chết đuối, giờ gặp được bác CubiBMW lập nhóm này sẽ như vớ được phao luôn.
Ủng hộ bác hết mình
Còn em chỉ muốn đứng trên bờ xem bác cubi ... đưa phao cứu các bác. Nói vậy chứ em cũng mê bim lắm mà chưa có duyên.

• Like
Reactions: khanh77
Hạng C
22/4/15
673
4.025
93
Còn em chỉ muốn đứng trên bờ xem bác cubi ... đưa phao cứu các bác. Nói vậy chứ em cũng mê bim lắm mà chưa có duyên.
Hãy cứ mua Bim, chơi đi đừng ngại ngùng
Lắm lúc xe hư lên đây tìm phụ tùng!
Hóng bác Cubi đưa phao làm người hùng!:D

Tập Lái
29/12/08
18
32
13
Có nên mua bmw?
Có nên mua bmw?
Không phải em khoe xe, nhưng em phải đưa hình vợ hai mình lên để đập tan luận điệu chỉ có xe Nhựt mới bền.
Xin giới thiệu vợ hai của em đã 20 xuân xanh. Vẫn đều đặn mỗi ngày đưa em đi cày 40km. Chở bà cả và F1 băng rừng xuống biển đều đều,
Dĩ nhiên cũng được sự hỗ trợ tư vấn nhiệt tình của các AE trong hội Bim. Nhứt là bác cubibmw.

Tập Lái
29/12/08
18
32
13
Mua của bác Cubi phải hông, con 5 số sàn.
Ko phải bác ơi, xe e hoá giá của sếp ngày xưa cũng chật vật sửa chữa do tự mày mò. Từ hồi biết hội Bim và bác Cubibmw nên thấy việc bảo trì và sửa chữa đơn giản hẳn đi, càng ngày càng tự tin nâng cấp em nó theo túi tiền of mình :)

Chỉnh sửa cuối: