Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: có nên mua camry liên doanh

Trích đoạn: Minhdzo

người mới lần đầu đi xe Camry thĩ se nào cũng ok, cũng hài lòng.. nhưng đã đi nhiều rồi thì phải biết con nào ngon hơn chứ. Không biết tôi nói thể có phải ko??? Tôi chưa đi con nào cả :D

Quan điểm của tôi, vẫn bỏ 1 phiếu cho xe nhập
ờ bác nói cũng có lý ... nhưng khi nào bác mua xe cái đã thì bác sẽ hiểu tại sao có khi nhiều người đi trước lại không suy nghĩ giống bác . Tui vẫn bỏ phiếu cho Lexus , S class nhưng cuối cùng lại đi mua xe này . :D
To P39: bác xem
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=569369&mpage=1

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Bà xã tui chọn LD chứ tôi phải mua xe nhập cơ :D. Xe nào cũng tốt cả. Mỗi loại có ưu và nhược điểm riêng. Đi xe LD thì yên tâm về phụ tùng & bảo hành 3 năm. Đi xe nhập thì chất lượng thân vỏ, khung gầm tốt hơn. Kiểu dáng sporty hơn. Tóm lại là anh em cứ mua đi, nếu không thích thì lại chuyển :D

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: lancergala

Hơ bác ơi, đừng nghe bác Phi Long nhé, vì bác ấy tư vấn mua Cam nhập nhưng bác ý vừa mua Cam..liên doanh đấy :D
Ăn tiền là chỗ này nè....lỡ dại mua rùi..... chỉ người khác cho khỏi dại chứ sao (em xorry mấy bác đi LD nhe, em đùa tí:D)

LQT
O.S.P.D
3/10/03
135
1
18
hcmc

@adco: Xe em màu đen ... Chưa có logo... bởi vì hay đi đánh lẻ dễ bị ae gặp lém :D:D

Hạng B2
30/7/07
104
2
0
www.otosaigon.com

Dán LOGO thì có những lợi ích gì nhỉ? Anh em nói cụ thể hơn được không? Là thành viên chính thức thì thủ tục thế nào?

P39
Hạng B2
31/8/07
251
0
0

Cám ơn bác adco.Trời ơi, bửa nay mới biết.

Cách đây không lâu, tui có thấy một chiếc cam đậu gần nhà có cái logo này, lúc ấy mà mình biết a/e OS thì đã đến chào hỏi và mời ly cafe rồi.
Khi xe về tui sẽ đi cắt 1 cái logo OS mới được.

Trích đoạn: P39

Cám ơn bác adco.Trời ơi, bửa nay mới biết.

Cách đây không lâu, tui có thấy một chiếc cam đậu gần nhà có cái logo này, lúc ấy mà mình biết a/e OS thì đã đến chào hỏi và mời ly cafe rồi.
Khi xe về tui sẽ đi cắt 1 cái logo OS mới được.
Cắt ở đâu mà cắt bác ui..........Đang ký ở đây nè:
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=556025&mpage=1&key=&#556025

O.S.P.D
29/6/04
246
3
18

Trích đoạn: LQT

@adco: Xe em màu đen ... Chưa có logo... bởi vì hay đi đánh lẻ dễ bị ae gặp lém :D:D

vẫn thế

Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37

trời lái wa logo rồi, ghê thiệt [8D]

Last edited by a moderator: