Hạng B2
21/8/07
381
0
0
RE: có nên mua camry liên doanh

Em đi con Cam 2.4 2007, nhận xét là người ngồi sau quá rộng thóang nhưng băng trước quá chật, lái rất tù túng. em đi LTZ Cap ngồi ngon và sướng hơn nhiều. 2 xe đằm như nhau. Lái Captiva LTZ em có vẻ khoái hơn Cam 07.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

bác HoangRambo so sánh thế là ko đc rồi ^_^ Cam là sedan mà ^_^
nói như bác con Zace Surf của mama em ngồi lái còn suớng hơn Cam ;-)

Hạng B2
5/2/07
131
5
18
42

Em thấy CAM nhập khẩu đèn sau nhìn nhỏ gọn mà độc hơn nhiều ai nhìn vào cũng biết đó là xe nhập khẩu đẳng cấp phải hơn xe LD là cái chắc :D.

Tập Lái
6/6/07
9
0
0
www.otosaigon.com

Em thì chả quan tâm lắm đến đèn đâu các Bác ah, em chỉ quan tâm đến khung gầm có chắc chắn ko thôi. Đường xá VN mình chưa dc như bên nước khác nên yếu tố khung và gầm xe rất quan trọng. Ngu ý của em vậy dc ko các bác?

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Xe CAMRY LE đã thay vành đúc + ghế da xịn giá 59.000 USD. Auto Club Láng Hạ vừa bán hai em sáng nay đúng lúc tôi qua xem xe với anh bạn thân. Nói chung là xe đẹp và đáng đồng tiền bát gạo. Kiểu dáng sporty hơn xe LD. Anh em đi xe nhập trông khoẻ khoắn hơn.

P39
Hạng B2
31/8/07
251
0
0

Xe CAMRY LE đã thay vành đúc + ghế da xịn giá 59.000 USD. Auto Club Láng Hạ vừa bán hai em sáng nay đúng lúc tôi qua xem xe với anh bạn thân. Nói chung là xe đẹp và đáng đồng tiền bát gạo. Kiểu dáng sporty hơn xe LD. Anh em đi xe nhập trông khoẻ khoắn hơn.

Phi Long

Từ khi biết được diễn đàn này, tui cập nhật được nhiều thông tin bổ ít từ các bác, nhưng có điều là luôn luôn có 2 quan niệm trái ngược nhau để quyết định. Đôi lúc tui cảm thấy do dự, chầnchừ, không biết nghe bên nào là tốt hơn vì mỗi bên điều có kinh nghiệm và phân tích rất thuyết phục.

Đã đến lúc mang tiền đi mua xe rồi mà sáng nay mở forum ra vẫn thấy các bác : Cam nhập tốt hơn, Cam LD ngon hơn...Thôi thì lần này nghe lời anh PhiLong 1 lần vậy.

Hạng B2
2/9/04
424
218
43

Hơ bác ơi, đừng nghe bác Phi Long nhé, vì bác ấy tư vấn mua Cam nhập nhưng bác ý vừa mua Cam..liên doanh đấy :D