RE: có nên mua camry liên doanh

Trích đoạn: lancergala

Hơ bác ơi, đừng nghe bác Phi Long nhé, vì bác ấy tư vấn mua Cam nhập nhưng bác ý vừa mua Cam..liên doanh đấy :D
Ăn tiền là chỗ này nè....lỡ dại mua rùi..... chỉ người khác cho khỏi dại chứ sao (em xorry mấy bác đi LD nhe, em đùa tí:D)

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: P39
Từ khi biết được diễn đàn này, tui cập nhật được nhiều thông tin bổ ít từ các bác, nhưng có điều là luôn luôn có 2 quan niệm trái ngược nhau để quyết định. Đôi lúc tui cảm thấy do dự, chầnchừ, không biết nghe bên nào là tốt hơn vì mỗi bên điều có kinh nghiệm và phân tích rất thuyết phục.

Đã đến lúc mang tiền đi mua xe rồi mà sáng nay mở forum ra vẫn thấy các bác : Cam nhập tốt hơn, Cam LD ngon hơn...Thôi thì lần này nghe lời anh PhiLong 1 lần vậy.
Có tiền cũng khổ , mà khg có tiền cũng cực bác hỉ . Tham khảo là 1 chuyện , nhưng cái nào phù hợp lại là 1 chuyện khác . Cái kẹt là ở thời điểm này bác muốn mua LD cũng khó lòng mà có xe liền . Chỉ còn 1 nước là rước em Cam nhập là mau mắn thôi . Chúc bác sớm có xe nhé :D

LQT
O.S.P.D
3/10/03
135
1
18
hcmc

Theo tui thì mỗi người một sở thích .. Cam nào cũng là Cam.... Tui cũng theo pác Adco làm 3.5Q của liên doanh..
chạy cũng được, không có gì phàn nàn lém.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: LQT

Theo tui thì mỗi người một sở thích .. Cam nào cũng là Cam.... Tui cũng theo pác Adco làm 3.5Q của liên doanh..
chạy cũng được, không có gì phàn nàn lém.
Dạ em xin cụng ly bác 1 phát . Tát nhiên ước muốn thì nhiều nhưng 3.5qùe em cũng hài lòng rồi . À xe bác màu gì , có logo khg để ra đường gặp em còn đến chào bác :D

P39
Hạng B2
31/8/07
251
0
0

Có tiền cũng khổ , mà khg có tiền cũng cực bác hỉ . Tham khảo là 1 chuyện , nhưng cái nào phù hợp lại là 1 chuyện khác . Cái kẹt là ở thời điểm này bác muốn mua LD cũng khó lòng mà có xe liền . Chỉ còn 1 nước là rước em Cam nhập là mau mắn thôi . Chúc bác sớm có xe nhé

Cám ơn bác adco nhiều nha. Các bác thật vui tính.

Báo cáo các bác chiều nay khi ngồi đọc và viết những dòng này thì việc Cam nhập hay Cam LD đ/v mình là không còn lựa chọn nữa, vì tiền bạc đã thanh tóan cho người ta xong rồi, chỉ còn "one way ticket" là chờ làm giấy tờ., ra biển số..

Không bàn nữa, tui nghĩ chỉ nênbàn những kinh nghiêm trong quá trình sử dụng khi gặp sư cố gì, giải quyết ra sao...,cái nào nên và không nên...để rút ra kinh nghiệm phải không các bác.?

Nghe Adco hỏi LQT về logo, đó là logo gì vậy?

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

cho em hỏi thêm là chạy rodai thì kg nên chạy 1 tốc độ đúng kg vậy các bác ? ah , mình có thể đạp lên 80km/h or 100km/h cho nó đều máy kg vậy? hay là chỉ chạy dưới 60km/h thôi ? cảm ơn các bác , vì xe e đã có biển số rùi ,mai e đem ra chạy rôđai thử vài vòng !:D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: P39

Có tiền cũng khổ , mà khg có tiền cũng cực bác hỉ . Tham khảo là 1 chuyện , nhưng cái nào phù hợp lại là 1 chuyện khác . Cái kẹt là ở thời điểm này bác muốn mua LD cũng khó lòng mà có xe liền . Chỉ còn 1 nước là rước em Cam nhập là mau mắn thôi . Chúc bác sớm có xe nhé

Cám ơn bác adco nhiều nha. Các bác thật vui tính.

Báo cáo các bác chiều nay khi ngồi đọc và viết những dòng này thì việc Cam nhập hay Cam LD đ/v mình là không còn lựa chọn nữa, vì tiền bạc đã thanh tóan cho người ta xong rồi, chỉ còn "one way ticket" là chờ làm giấy tờ., ra biển số..

Không bàn nữa, tui nghĩ chỉ nênbàn những kinh nghiêm trong quá trình sử dụng khi gặp sư cố gì, giải quyết ra sao...,cái nào nên và không nên...để rút ra kinh nghiệm phải không các bác.?

Nghe Adco hỏi LQT về logo, đó là logo gì vậy?
Vậy là em chính thức chúc mừng bác nhé . Cam ta hay cam tây gì theo em khg quan trọng bằng những mối quan hệ thân hữu được xác lập qua OS . Nói chung hàng To là lành nên bác cứ thong dong mà xài . Em có viết nhiều bài về Cam ta lẫn Cam tây nhưng nằm rãi rác trong box To, khi nào rãnh bác đọc lại chơi . Tuy nhiên em nghĩ bác khg phải là tay mơ nên có gì hay bác cứ post cho ae học hỏi :)
À còn logo là ý em nói tới logo của OS , cái này ai thích thì gắn để đi đâu xa , gặp nhau cho có bạn .
Trích đoạn: BMW_6868
cho em hỏi thêm là chạy rodai thì kg nên chạy 1 tốc độ đúng kg vậy các bác ? ah , mình có thể đạp lên 80km/h or 100km/h cho nó đều máy kg vậy? hay là chỉ chạy dưới 60km/h thôi ? cảm ơn các bác , vì xe e đã có biển số rùi ,mai e đem ra chạy rôđai thử vài vòng !:D
Bác cứ yên tâm , xe nào cũng vậy cả , cứ chạy vô tư , tốc độ ở VN khg ảnh hưởng gì đâu , bác cứ ra xa lộ mà kéo , chỉ sợ bị vịn thôi . Chỉ cần bác đều chân ga , khg thắng nhổng đít trong 300km đầu (với Cam):D

Tập Lái
22/2/07
16
0
0
Hanoi

người mới lần đầu đi xe Camry thĩ se nào cũng ok, cũng hài lòng.. nhưng đã đi nhiều rồi thì phải biết con nào ngon hơn chứ. Không biết tôi nói thể có phải ko??? Tôi chưa đi con nào cả :D

Quan điểm của tôi, vẫn bỏ 1 phiếu cho xe nhập

P39
Hạng B2
31/8/07
251
0
0

Làm sao mình xin được logo OS vậy các bác, đó là ý tưởng hay đấy, vì khi đi xa mình dể nhận ra bạn OS với nhau.?

Last edited by a moderator: