Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
Morning với i10 hay Wigo ko so được đâu =]] nhất là với Wigo, mình thì đi Vitara 2016, người thân chạy Morning, Vios còn Wigo xấu quá cả thành phố chắc được dăm con.
Fadil quên đi bác nhé
Chạy vài năm là ko biết xe gì... về lại gtri như xe tau là toangggg

4/3/19
499
281
66
28
Bác chắc sale fadil
Đi xe đủ cả mitsu, toy, hyundai nhưng ko lùa gà dân đi fadil nhé
Xem và cảm nhận gtri xe vin ao tưởng
=]]] dẫn cái hình mà còn không biết nội dung chương trình là gì =]] giá đấy là cho mấy con số VIN 2019 nhé =]]]. Mình làm nhà nước chứ chả liên quan gì đến Vin cả, nhà có đủ từ Merc, Au, Mazda hay Bim rồi, hiện tại đang đi con Vitara 2016 nhé =]]] chả biết ai mới là gà =]]]

Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
=]]] dẫn cái hình mà còn không biết nội dung chương trình là gì =]] giá đấy là cho mấy con số VIN 2019 nhé =]]]. Mình làm nhà nước chứ chả liên quan gì đến Vin cả, nhà có đủ từ Merc, Au, Mazda hay Bim rồi, hiện tại đang đi con Vitara 2016 nhé =]]] chả biết ai mới là gà =]]]
Vai thánh ơi... thì ai mua 2019 là đi bộ đội chưaaaaa, mà khác gì nhau về vận hành hay option ko mua con xe lỗ ngay 500-700tr, chưa kể xe cũ pải trừ xuống nữa
E ko có tiền như Bác... mới bốc được E này

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
4/3/19
499
281
66
28
Vai thánh ơi... thì ai mua 2019 là đi bộ đội chưaaaaa, mà khác gì nhau về vận hành hay option ko mua con xe lỗ ngay 500-700tr, chưa kể xe cũ pải trừ xuống nữa
E ko có tiền như Bác... mới bốc được E này
Chả vấn đề gì cả, giảm giá này chỉ đối với xe số VIN 2019 và là chương trình khuyến mãi trong tháng 9. À thôi ra đại lý làm nhẹ cái cọc con SA cái =]]] mà cũng chả thấy chủ xe Lux nào than phiền cả, chỉ thấy sale các hãng kêu này nọ =]]]

• Haha
Reactions: kdldt
Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Fadil quên đi bác nhé
Chạy vài năm là ko biết xe gì... về lại gtri như xe tau là toangggg
Ờ thì nó cũng được vài năm rồi đấy. Sang năm thứ 2 rồi và vẫn bán phà phà trên tô doanh số :))))). Bác cứ ở đây trù úm nó tiếp đi

• Haha
Reactions: kdldt
Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
Ờ thì nó cũng được vài năm rồi đấy. Sang năm thứ 2 rồi và vẫn bán phà phà trên tô doanh số :))))). Bác cứ ở đây trù úm nó tiếp đi
Mình biết mà, fadil trùm pk được chưa
Bán cháy hàng khắp tgioi ok chưa
Ra đời fadil junying bán qua tàu ok ko bác, tàu nó ủng hô hàng viêt nưa thì khả năng ban cho hơn tỷ dân, doanh số trùm thế giới chưaaaaa
Mấy hãng khác merc, audi, bmw, toy, kia, hyundai, mit, su vưt hêt cho rồi
Cạnh tranh sao nổi fadil junying mới cóng, lux Aaaaaaa, Saaa, pres, pro, pto....