Tập Lái
1/12/17
26
18
3
35
Chơi cho ngừoi dùng cảm nhận
Chạy drift tế bà ak...
Nghĩ sao thằng fadil so vios...
Dám đem hai xe ra,
Rồi cho mọi ngừoi lựa ko
Ảo lòi vừa thôi saler
- Còn thích thì lấy fadil với vios đua ,,
Ai thắng thì lấy xe... bao các thể loại fadil giả spark luôn
Còn bác thì saler Toyota à, nghe mùi quá, toàn đi dìm xe khác

Tập Lái
1/12/17
26
18
3
35
View attachment 2302410

Mọi người ơi tư vấn giúp mình

Mới cọc em xe Fadil bản full 6 túi khí xe demo công ty chạy 50k km giá 372tr chưa lăn bánh.

Ai cũng bảo mình cân nhắc vì xe demo với đã chạy quá nhiều
Mọi người thông thái cho mình xin ý kiến với

*Ảnh minh họa
Fadil là 1 chiếc xe ngon trong phân khúc, nhưng đừng ham rẻ mà mua xe demo bác à, 50k cũng không phải con số nhỏ, với giống như mấy bác nói trên thà 1 người chạy còn cân nhắc chứ trăm người qua thì cũng hơi ngán.

Hạng D
22/1/19
4.060
6.698
113
bởi mình mới tính lại
rẻ hơn tầm 100tr
mất 1 năm đời xe
50k km 1/2 đk bảo dưỡng
4 quả lốp mòn
với chi phí bảo dưỡng cao sau các mốc 50k km
nên khá vân phân
Với những cái bác liệt kê ra ở trên thì tốt nhất là không nên lấy với cái giá 375.
Fadil bán chạy nhờ khuyến mãi nhiều thôi, chứ chất xe ra sao thì phải chờ 2 3 năm nữa mới khẳng định được. Mà odo 50k đối với một con xe ai cũng có thể ngồi lên lái là hơi bị nhiều rồi đấy.

Hạng B2
6/4/07
320
170
43
vnexpress.net
Không nên.
Fadil nó vào top là do khuyến mãi mạnh với lại free phí đậu xe cũng như ít bị bảo vệ làm khó ở Vincom thôi.
Cái xe demo thì nhiều người sờ vô rồi, trong đó không ít dân chưa hiểu nhiều về xe hoặc dân quá rành về xe(dạng này sẽ thử maximum khi đi xem xe).
Đã trải nghiệm hơn 5000 km có 2 lỗi ức chế nhất:
  1. Đậu xe 3-4 ngày không đi thì lên xe đề máy im ru không động tĩnh gì, làm đi làm lại 2 đến 4 lần mới nổ máy được.
  2. Cửa phải đóng thật mạnh tay mới kín được, khi đậu xe mà sơ ý đóng cửa không kín thì sẽ rất nhanh hết bình. Đậu 1 đêm là đề máy không lên luôn. Đề phòng vụ này thì đậu xe xong bấm nút khóa remote 2 lần xe sẽ có còi báo hiệu. Mà đóng cửa mạnh quá rất xót xe, xe mới mà phải dập đùng đùng cánh cửa thì không biết bao lâu nó hư nữa.
Không biết con xe em trải nghiệm nó bị lỗi trong tỷ lệ cho phép hay nhiều xe bị như vậy. Bác nào đang sở hữu em nó thì lên chia sẻ cho anh em được biết nhen.
PS: xe không phải của em, em mượn xe để trải nghiệm cảm giác mấy tuần thôi.
Xe của bác mượn bị hỏng bình. Thay là hết. Còn vụ cửa, nếu là người dùng xe lâu sẽ biết đóng của đến gần hết hành trình mới hơi đẩy mạnh 1 chít là vừa chứ ko phải nện cái dầm cửa mới đóng kín

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Nhiều bác k biết dùng đơn vị đo mà cứ thích dùng bừa quá. 1 Vạn = 10.000, 10 Vạn = 100.000. Lâu lâu vẫn thấy nhiều bác bỏ bớt số 0 khi dùng từ Vạn để đổi ra km.
Thường mấy bác miền ngoài hay dùng vạn,ở trong này cứ bao nhiêu nghìn km ghi ra cho dễ hiểu.

Xe chạy 50.000km giá đó cũng khá cao

Hạng D
21/5/13
1.064
4.203
143
50.000km bác ơi
mình có ngồi lái thử còn khá êm nên xuống cọc
giờ phân vân có nên lấy hay ko lấy
a lấy nhanh, kẻo mí a cln vào lấy mất...
Vãi...con xe demo 50k km...con số này có chạy grab may ra mới có đc...còn ko thì nó demo trên khắp mọi miền đất nước, mỗi tỉnh thành 1000km...thì may ra mới đạt được odd đó.

• Like
Reactions: quangnguyen19