Tập Lái
7/5/12
43
0
0
Chào các bác !
Nhà em đang tính sắm chiếc 30 chỗ để kinh doanh, nghe nói Huyndai lại mới ra cái loai County gì đó, vậy có bác nào có kinh nghiệm gì về chiếc này chưa thì chỉ cho em với,
Quan trong nữa là nếu lựa chọn dòng này thì em nên mua ở đâu và giá cả thế nào là hợp lý.
PS:/ Ban đầu nhà em tính đầu tư khoảng 3 chiếc đỗ lại.

Hạng C
7/1/10
540
1
0
nhantran nói:
Chào các bác !
Nhà em đang tính sắm chiếc 30 chỗ để kinh doanh, nghe nói Huyndai lại mới ra cái loai County gì đó, vậy có bác nào có kinh nghiệm gì về chiếc này chưa thì chỉ cho em với,
Quan trong nữa là nếu lựa chọn dòng này thì em nên mua ở đâu và giá cả thế nào là hợp lý.
PS:/ Ban đầu nhà em tính đầu tư khoảng 3 chiếc đỗ lại.
-------------------------------------------------------------------------
Hehe nên quá đi chứ các xe khách cao cấp ở Việt nam hầu hết là xe hyundai mà.
-------------------------------------------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.
bác nên mua xe nhập nhé,limousin hay gold đi bác, hàng CKD trường hải lắp không ngon, em mua một con chạy không như ý.

Hạng B2
16/7/12
417
6
18
Bác qua Hyundai AN ĐÔNG đi, địa chỉ: 175 Phạm Hùng, F4 , Q8. EM tư vấn cho Bác, xe bên EM là dòng Limousins của Tracomeco thủ đức ngon lành cành đào luôn.

Hạng C
10/10/13
920
41
48
County thì lúc mới chạy hơi hao dầu tí, nhiều bác cứ tới nói chỉnh lại dầu và garaty nhưng thật sự là không chỉnh được. Nhưng sao đó chạy một thời gian( khoảng 10k ) thì nó ok bác ak. Không hao dầu và chạy cũng rất ok