Thảo Luận Có nên mua Kia Cerato

Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
Nếu tài chính dư dả thì làm luôn con 2.0 cho sướng và đẹp. Nếu khoái máy mạnh các thêm 30 lụm con elantra 1.6t form cũ chạy cho sướng đít :D mà giờ k biết còn xe ko hay toàn form mới 19.
Mấy cái ồn iếc gì đó mình nói thật, xe hạng C mà giá rẻ thì cũng cỡ cỡ nhau thôi, hơn thua nhau vài dB. Vào bật quả radio hay nhạc nhỏ nhẹ và thay bộ lốp mit thì chạy ngon lành

Hạng B2
11/12/15
121
32
38
30
Dự định .mua xe lần đầu thực khó lựa chọn các bác ạ.em cũng đang phân vân .kona.cerato2.0AT.elantra.m3.khó nhỉ.phục vụ gia đình thôi
Đi coi hết, lái thử hết rồi chọn bác

Hạng B1
19/3/13
72
44
23
Đã ngắm nghía chạy thử cả cer và ela ... quyết địng mua xe khác!

Hạng B2
19/10/16
167
127
43
Đã ngắm nghía chạy thử cả cer và ela ... quyết địng mua xe khác!
Cùng phân khúc, cùng khoảng giá tiền, cùng dáng xe, cùng xe mới...Bác mua xe gì ạ? chỉ giúp em với để quyết theo bác!

Hạng B1
19/3/13
72
44
23
Cùng phân khúc, cùng khoảng giá tiền, cùng dáng xe, cùng xe mới...Bác mua xe gì ạ? chỉ giúp em với để quyết theo bác!

Dạ thấy bác hỏi là hiểu, bác mua xe cerato 2019 là hợp nhất ạ. Nhìn xe đẳng cấp option tùm lum v.v... không cần mua theo em chi ạ mỗi người sở thích khác nhau, em thì thấy cerato hay elan mới hơi cao bồi vườn với chạy chán, nên em không thích và không mua thế thôi ạ.

chắc vì em đi subaru quen nên thử qua 2 xe này quá khó để xuống tiền! Qua chạy thử mazda 3, city và Jazz thì rõ là đỡ hơn nhiều nhất là city tuy chỉ B. Cuối cùng lại mua Jazz RS cho nó bé bé xinh xinh ạ.

Mà nếu chỉ có 1 cái xe và là xe đầu tiên, lâu lâu về quê cho có dáng nhìn cho ra tướng thì đúng là nên cer hay ela!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/10/16
167
127
43
Dạ thấy bác hỏi là hiểu, bác mua xe cerato 2019 là hợp nhất ạ. Nhìn xe đẳng cấp option tùm lum v.v... không cần mua theo em chi ạ mỗi người sở thích khác nhau, em thì thấy cerato hay elan mới hơi cao bồi vườn với chạy chán, nên em không thích và không mua thế thôi ạ.

chắc vì em đi subaru quen nên thử qua 2 xe này quá khó để xuống tiền! Qua chạy thử mazda 3, city và Jazz thì rõ là đỡ hơn nhiều nhất là city tuy chỉ B. Cuối cùng lại mua Jazz RS cho nó bé bé xinh xinh ạ.

Mà nếu chỉ có 1 cái xe và là xe đầu tiên, lâu lâu về quê cho có dáng nhìn cho ra tướng thì đúng là nên cer hay ela!
Vâng, cảm ơn bác. Em sẽ phấn đấu làm con JAZZ, bản thấp thôi, Subaru ở trên cao quá ạ, em ở quê nên mọi người đều biết là không phải tướng tá gì cả!

Tập Lái
22/6/19
4
0
1
40
Nhờ các bác tư vấn giúp em ạ.xpander.cerato.city top....phục vụ gia đình thôi ạ.so sánh thưc tế giúp em vơi

Hạng B1
19/3/13
72
44
23
Nhờ các bác tư vấn giúp em ạ.xpander.cerato.city top....phục vụ gia đình thôi ạ.so sánh thưc tế giúp em vơi

City Top!
Chạy thử cả 3 xe đi bác.
Coi thêm youtube, chắc là kênh xế cưng quýnh giá là gần thực tế nhất!

Nói ra thì chắc cú bị hội đồng chứ xe Hàn mà còn ráp nội địa thì má ơi! xe Hàn ở Hàn lại khác nhé bác.

Tập Lái
22/6/19
4
0
1
40
City Top!
Chạy thử cả 3 xe đi bác.
Coi thêm youtube, chắc là kênh xế cưng quýnh giá là gần thực tế nhất!

Nói ra thì chắc cú bị hội đồng chứ xe Hàn mà còn ráp nội địa thì má ơi! xe Hàn ở Hàn lại khác nhé bác.
Thank bác