Thảo Luận Có nên mua Kia Cerato

Hạng B1
2/4/17
53
17
8
34
Dù gì xe Nhật vẫn ngon hơn xe Hàn. Chưa nói ngồi xe Nhật cảm giác vẫn được tôn trọng hơn
Thời buổi tân tiến nhật hàn 1 chín 1 mười, ngon hơn chưa chắc là còn nào ngon hơn còn nào,của có bền ko còn do người sử dụng nhé.em cũng sở hữu 3 đời xe hàn rồi và vẫn rất ưng ý và tương lai em cũng chọn xe hàn đối vs dòng trung còn lên cao cấp thì hiển nhiên là xe đức rồi!

• Like
Reactions: buivanthu0108
4/6/16
363
251
63
34
Dạ xe em gia đình bác nhưng cũng phục vụ cv kinh doanh của em.em đang tính lập hội cerato đà lạt anh em vào cùng giao lưu chia sẽ
E trên đó ko cò Cerato, có Rio thôi à. Bên e cho thuê RIO tự lái AT, MT có đủ. Hy vọng có dịp ae giao lưu ạ

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Em xin phép ké chủ thớt xíu ạ. Chả là nhà em đang được cty cấp cho 1 con cerato 2.0 chạy hàng ngày và thấy rất ổn (vì nhà em vẫn 2 bánh nên rõ ràng là rất ổn). Đến nay thì nhà em cần có 1 cái xe riêng phục vụ nhu cầu gia đình. Em với vợ e cho vô chung kết 1 trong 2 em Cerato và elantra 2.0. Em chưa được mó vô con gái nhà hyundai lần nào. Đọc báo thì thấy trang bị 2 e gần như nhau. Em rất tha thiết mong các bác có kinh nghiêm giúp em 1 tý về kinh nghiệm là: có đáng bỏ thêm vài chục triệu để cưới e elantra thay vì em cerato không ạ? Em cảm ơn các bác trước.
E chưa chạy 2 e này nhưng từ kinh nghiệm lăn lộn trong nghề thì Hoàn Toàn đáng bỏ ra thêm vài chục củ để rước Elantra về, e thề e thật

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Loại ngay con M3 ra giúp e phát, nó chật bỏ cm luôn. Mang tiếng dòng C mác Nhật mà chật hơn City.
Nếu tiền đó mua Elantra thì e sẽ mua Mazda 3 1.5 4 túi khí.

Elantra, Cerato 6 túi khí nhé bác. Mazda3 1.5 mặc dù bên ngoài đẹp, hệ thống giải trí ngon nhưng thiết kế bên trong ko đẹp, dàn nhựa xấu, vô lăng đèn hậu nhìn thô, trần ghế sau thấp.

Hạng B1
2/4/17
53
17
8
34
Có nên mua cerato ko??? Theo em thì chỉ 1 câu :Mình thích thì mình mua thôi

3/11/16
63
7
8
thích thì triển thôi bác
bên em có chương trình lái thử cảm nhận xe và hỗ trợ tư vấn nhiệt tình
nếu bác có quan tâm vui lòng gọi 0903 106 326 - bé ba ( sẽ không thất vọng đâu ạ )

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Loại ngay con M3 ra giúp e phát, nó chật bỏ cm luôn. Mang tiếng dòng C mác Nhật mà chật hơn City.
Tại cái ghế nó ôm quá nên thấy chật. Nhưng mà băng sau khoảng để chân thì rộng thua Cerato thật.
Nếu mua M3 1.5 thì phải cân nhắc với Cerato 2.0. Chênh nhau khoảng hơn 35 tr.