Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
Bác nhìn nội thất C200 mà cũng mê đc thì e chịu bác. Cả cái màn hình to uỳnh viền dầy cộp cắm giữa cái tablo, cần số thì ko có, mất hết cả chất xe
Haha. Ông muốn về P thay vì bỏ tay xuống thì ấn ngay như ấn gạt mưa ko khoẻ hơn. Ít tốn lực và sức hơn.
người ta hướng tới tiện lợi nhất vãi cả mất chất.
Ghế da ngồi sướng tê người. Éo bao giờ cảm thấy ê mông.
Viền màn nó dày thật, nhưng nhìn A4 với 320i thử xem. Cái nào đẹp hơn? Đừng lôi mấy con xe cỏ vào đây. Ko cùng mâm. Còn lexus nó thuộc phạm trù khác rồi.

• Like
Reactions: duydo
Hạng B2
10/11/13
144
70
28
Thu nhập sau khi chi tiêu còn dư hơn 100tr/tháng —> net income phải ít nhất 200tr/tháng —> gross income phải hơn 300tr/tháng —> 1 năm riêng tiền đóng thuế thu nhập cá nhân cũng bằng 1 con C200 rồi. Rất đánh giá cao mức độ đóng góp xã hội của bác chủ
Bác tính tiền người khác làm gì, nhức đầu ☺️

• Like
Reactions: ngocquang19877
Hạng B2
29/7/15
109
46
28
36
Cám ơn thông tin quý giá của anh. Hôm qua cuối tuần em có gọi bạn sale bên Hàng Xanh đem xe qua nhà chạy thử, em có hỏi thông tin về vụ lấy gió đúng là cứ tầm 30 phút là nó chuyển qua lấy gió ngoài, mình không có cách nào can thiệp để nó lấy theo ý muốn, hơi khó chịu. Vụ thắng thì em cũng ok mặc dù nó có hơi kêu "kịch kịch". Em chạy chỉ đoạn ngắn nên chưa test được các cung đường xấu nhưng có cảm giác hơi gằng gằng, phuộc hơi cứng thì phải. Mọi thứ con lại em thấy ổn vì em chưa được đi con xe nào sướng như thế :D

Còn về vụ tiêu thụ nhiên liệu thì sao anh? Thường trung bình tốn bao nhiêu cho 100km?
Trung bình chạy trong thành phố nơi mình ở thì 7,8/100km. Ra xa lộ chạy chế độ comfort máy lainh 22 độ chế độ auto thì thấy còn 6,4l/100km
chay toi gio 3 năm không có gì chê. 2 năm nữa chac lên e250 hoac glc

• Like
Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Em hận quá. Em hận sao mình không biết để chọn nghề coder
Nghề này suốt ngày chỉ biết gõ phím, bấm chuột và nhìn màn hình thôi chứ không có gì thú vị đâu bác ơi :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Trung bình chạy trong thành phố nơi mình ở thì 7,8/100km. Ra xa lộ chạy chế độ comfort máy lainh 22 độ chế độ auto thì thấy còn 6,4l/100km
chay toi gio 3 năm không có gì chê. 2 năm nữa chac lên e250 hoac glc
Tính ra cũng ổn, không đến nổi uống xăng như em nghe đồn. Cám ơn bác đã chia sẻ nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/2/09
594
4.208
93
Nghề này suốt ngày chỉ biết gõ phím, bấm chuột và nhìn màn hình thôi chứ không có gì thú vị đâu :D
Giỏi nghề thì kiếm tốt là chuyện bình thường. Bạn cứ vô tư đi. Không chừng năm sau còn để dành được gấp đôi mỗi tháng. Lúc ấy nhớ báo chia vui. :)

• Love