Hạng B2
24/1/19
145
177
46
em có người thân dự tính mua căn hộ 1 ngủ bên The prince residence của Novaland Nguyễn Văn Trỗi. Người nhà làm bên Cửu Long, khu gần sân bay. Có bác nào rành khu này chia sẻ thêm thông tin giúp em với. Tầm này căn 50m2 giá 3,4 tỷ có ổn ko ạ.

Tập Lái
21/8/19
11
23
3
43
Mình thuê khu văn phòng chỗ này đc 5 năm, khu này ngoài ko có không gian thì mọi thứ đều ổn, CBRE quản lý chuyên nghiệp, không hiểu sao CBRE ở đây hơn đám CBRE ở Q2/Q9, vị trí rất thuận lợi, có Vinmart bên dưới cũng tiện.

• Like
Reactions: Annauyen
Hạng D
24/6/14
1.921
2.823
113
em có người thân dự tính mua căn hộ 1 ngủ bên The prince residence của Novaland Nguyễn Văn Trỗi. Người nhà làm bên Cửu Long, khu gần sân bay. Có bác nào rành khu này chia sẻ thêm thông tin giúp em với. Tầm này căn 50m2 giá 3,4 tỷ có ổn ko ạ.
Bác có thể tìm hiểu thêm Sky Center các dự án của Nova như Botanica, Orchar, Golden Mainsion..., bác có thể inbox em :)

• Like
Reactions: Annauyen
Hạng B2
24/1/19
145
177
46
Mình thuê khu văn phòng chỗ này đc 5 năm, khu này ngoài ko có không gian thì mọi thứ đều ổn, CBRE quản lý chuyên nghiệp, không hiểu sao CBRE ở đây hơn đám CBRE ở Q2/Q9, vị trí rất thuận lợi, có Vinmart bên dưới cũng tiện.
Cảm ơn bác đã chia sẻ, em có thấy phí quản lý bên này cao hơn hẳn. Khối officetel phí hơn 60k/m2.

Hạng B2
24/1/19
145
177
46
bác thuê văn phòng ở đây, thấy thang máy có phải chờ lâu không bác.

Hạng B2
24/1/19
145
177
46
Bác có thể tìm hiểu thêm Sky Center các dự án của Nova như Botanica, Orchar, Golden Mainsion..., bác có thể inbox em :)
cảm ơn anh, khu bên đó lại ko thuận lắm. E giúp người nhà hỏi thêm những thông tin tồn tại trong khu nhà, đặc biệt là phong cách quản lý và cư dân ở đó. Nếu ko ổn thì mới cân nhắc dự án khác ạ.

Hạng D
24/6/14
1.921
2.823
113
cảm ơn anh, khu bên đó lại ko thuận lắm. E giúp người nhà hỏi thêm những thông tin tồn tại trong khu nhà, đặc biệt là phong cách quản lý và cư dân ở đó. Nếu ko ổn thì mới cân nhắc dự án khác ạ.
Vậy Cái Sky Center đi thẳng đường Sông Nhuệ là ra Cửu Long rồi bác. Còn thuận hơn cả Prince mà :)

để em hiền
1/4/05
3.799
93.121
113
50m2 ở block phụ phía sau. Tầm tiền và quanh khu đó đó hiện Horizon rẻ hơn khá nhiều mà còn ở Q1 nữa.

We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Mình ở gần 5 năm. Đi qua mấy chỗ khác thấy dịch vụ đây okay nhất. Bảo vệ ok nhất trong các dự án. Mà vô giờ khả năng cao kg còn chỗ đậu xe. 65m2 5 tỉ 200 thì 50m2 chắc giá đó là okay rồi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dung_thomrau