Hạng B2
11/5/15
177
131
43
Tiếp tục là 1 ý kiến rất có "tâm" của Fan Cứng Nova. :p:D
Vậy mấy ngàn căn của Masterise chắc không bán được kakaka, trong khi sau khi giao nhà 3 tháng là họ đã có sổ, còn Nổ 4 năm còn căng băng Zone.

• Like
Reactions: lucsi
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Tiếp tục là 1 ý kiến rất có "tâm" của Fan Cứng Nova. :p:D
:) Vì đơn giản tôi đã mua và nắm kha khá các căn hộ ở SG để biết cái nào khen cái nào chê. Chỉ khổ cho các bác chả có tẹo gì cứ hay mà toàn đâm chọt :)

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Vậy mấy ngàn căn của Masterise chắc không bán được kakaka, trong khi sau khi giao nhà 3 tháng là họ đã có sổ, còn Nổ 4 năm còn căng băng Zone.
ai nói Masteria giao nhà 3 tháng có sổ? biết thì nói, nói ra cười ta cười thúi mũi bác àh!

Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
ai nói Masteria giao nhà 3 tháng có sổ? biết thì nói, nói ra cười ta cười thúi mũi bác àh!
Nói chung ông Nổ phát triển đúng theo kiểu Nổ, làm ầm ầm ra lùa, quyền của người mua thì ko trả, trong khi dính 1 cái dự án không triển khai thì đi kêu gào.
Fan Cứng đi phán 1 chiều cho Nova thì em cũng ko ý kiến gì.
Như Masterise (vừa đổi thương hiệu cho sang chảnh hơn) vừa phải nhưng rất chắn chắn và trong năm nay thương hiệu của Masterise sẽ leo lên trên Nova là chắn chắn, với 1 miếng trong Bason & Masterise Parkland, + Masteries Q9 tại ví trí trung tâm của Vin Q9.
Còn Nova thì năm nay cứ tiếp tục mà đi lùa xuống Aqua và gửi đơn cầu cứu nhen :p:D:p

• Like
Reactions: lucsi
Hạng B2
11/5/15
177
131
43
Haha Tôi viết nhầm là 3 tháng sau khi giao nhà đã kêu nộp hồ sơ ra sổ, 6 tháng sau đã bàn giao sổ cho dân, bác Đu theo nổ thì kệ bác, tôi có căn nào ở Masteri thì tôi biết. Bác có vẻ khinh người khác không nhiều tiền bằng bác nhỉ? kakaka

• Haha
Reactions: Dragon Eye
Hạng B2
11/5/15
177
131
43
Nói chung ông Nổ phát triển đúng theo kiểu Nổ, làm ầm ầm ra lùa, quyền của người mua thì ko trả, trong khi dính 1 cái dự án không triển khai thì đi kêu gào.
Fan Cứng đi phán 1 chiều cho Nova thì em cũng ko ý kiến gì.
Như Masterise (vừa đổi thương hiệu cho sang chảnh hơn) vừa phải nhưng rất chắn chắn và trong năm nay thương hiệu của Masterise sẽ leo lên trên Nova là chắn chắn, với 1 miếng trong Bason & Masterise Parkland, + Masteries Q9 tại ví trí trung tâm của Vin Q9.
Còn Nova thì năm nay cứ tiếp tục mà đi lùa xuống Aqua và gửi đơn cầu cứu nhen :p:D:p
Nổ dạo này sắp bung nên nhiều dư luận viên đu theo nổ quá bác!

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Há há há...

Vui phết!

Cái tật già đầu mà cứ thấy chổ lào chém nhao là cứ hóng!!!!
:D
ráng vui được bao lâu thì vui nốt đi anh Phèo ơi, chứ Nổ dính mấy con Côn Đồ teo với cái Aqua nông thôn giá thành thị.... cuối năm nay chắc Nổ Fan Club giải tán , không còn ai nữa đâu... hết người chém cho vui luôn.

Hạng B2
7/5/19
108
59
31
Gò vấp, TP HCM
Vậy còn Hưng thịnh sao mấy Bác? cũng ít phốt, chắc giờ HT là đc nhất nhỉ? thật sự e thì chưa đầu tư nhưng giờ tìm CĐT không có scadal thì không có, chỉ có mục đích mình mua ở hay đầu tư (hoặc cả hai, ở đc thời gian chuyển bán lại có lời) thì chọn lựa và tìm hiểu kỹ thôi Bác chủ thớt ơi (có vài loại giấy tờ yêu cầu CĐT cung cấp đc là xem như đầy đủ pháp lý). E ko phải sale Hưng thịnh nha, ý kiến cá nhân mấy Bác nhẹ tay