Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
1 cục đá đã sẵn phẵng nó, chú em có coi cái hình gốc chiếc xe tải và vài chục tấn xi măng k, hay coi cái hình đó sau khi mọi thứ đã dọn đi đó.
Thế có biết 1 hòn đá nặng gấp cả 5-10 lần bao xi măng, hơn nữa đá nó lăn từ trên núi xuống thì G class còn bẹp nhé ;))
Não phẳng quá

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
1 cục đá đã sẵn phẵng nó, chú em có coi cái hình gốc chiếc xe tải và vài chục tấn xi măng k, hay coi cái hình đó sau khi mọi thứ đã dọn đi đó.
A lại thiếu máu lên não rồi rồi, t đang nói cái thiết kế nó vậy nên ko thể đem ra so sánh được nên đừng có xàm xí. Morning nó ko có cốp thì đâm đít đương nhiên là vào thẳng khung gầm rồi.
Thôi a té đi, về mang cái logo toy lên bàn... Mà cúng

Hạng D
25/9/14
2.736
2.911
113
33
Thế có biết 1 hòn đá nặng gấp cả 5-10 lần bao xi măng, hơn nữa đá nó lăn từ trên núi xuống thì G class còn bẹp nhé ;))
Não phẳng quá

Có cuồng thì cũng nên khôn tí. 1 chiếc sx ở châu âu 4*, sx ở VN không còn sao nào, Ấn Độ một số bang thì cấm bán vì ăn toàn quá kém, cục đá không lớn chẵng những sản phẳng mà cái lường cong đụng đất. Hi vọng chú em k đang đi nó để an toàn cho chú em hơn

Có nên mua Wigo AT 1.2 và độ thêm nội thất

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Có cuồng thì cũng nên khôn tí. 1 chiếc sx ở châu âu 4*, sx ở VN không còn sao nào, Ấn Độ một số bang thì cấm bán vì ăn toàn quá kém, cục đá không lớn chẵng những sản phẳng mà cái lường cong đụng đất. Hi vọng chú em k đang đi nó để an toàn cho chú em hơn

View attachment 2108154
A nói i10 châu âu 4 Ấn 0
Thì tôi chắc chắn vios Châu Âu có 5* thì Vios VN xứng đáng -5*
Thôi sắp rằm rồi
Về thắp hương cái logo đi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/9/14
2.736
2.911
113
33
A nói i10 châu âu 4 Ấn 0
Thì tôi chắc chắn vios Châu Âu có 5* thì Vios VN xứng đáng -5*
Thôi sắp rằm rồi
Về thắp hương cái logo đi

Haha tôi không nói, là các tổ chức đánh giá xe nói.
Và chú em khỏi đoán mò
Có nên mua Wigo AT 1.2 và độ thêm nội thất

Tập Lái
13/6/19
2
3
0
Sao bác ko chọn i10 nhỉ. Em đi xem hết từ i10, morning, fadil, wigo. Cuối cùng em lấy i10 vì nó rộng rãi nhất phân khúc. Em lấy 437tr.

• Like
Reactions: Daviscu
Tập Lái
6/12/16
7
6
1
36
Hà Nội
Sao ko so option với kia morning si Mt nhỉ?
Mà thôi nói nhiều làm gì, nhìn cái này là ra nè
Thân phận xe hàn thì có post gì cũng vậy thôi. Có nhieu tiền đâu có ai mua xe hàn đi đâu. Thích rẻ lắm option thời trang thì mua xe hàn. Còn vưa đẹp vừa bền thì đâu có rẻ. Cam đoan là màn hình con wigo còn xịn hơn con santafe nhé chứ đến gì còn i10. Ahihi

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Thân phận xe hàn thì có post gì cũng vậy thôi. Có nhieu tiền đâu có ai mua xe hàn đi đâu. Thích rẻ lắm option thời trang thì mua xe hàn. Còn vưa đẹp vừa bền thì đâu có rẻ. Cam đoan là màn hình con wigo còn xịn hơn con santafe nhé chứ đến gì còn i10. Ahihi
Ok t méo quan tâm đến a cùn
Ko tiễn