Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Em từng đi cả i10, cả morning. Đặt cọc i10 rồi rút lại tiền mua Wigo đây. Nếu bác thực dụng ko quan tâm nhiều tới vẻ bắt mắt thì nên mua. Và ngược lại .Có thế quan điểm đẹp xấu mỗi ng mỗi khác. Nó 4-5 năm qua vẫn là cái xe hạng A bán chạy nhất ở Đông Nam Á đấy thôi. Xe e 21k, chưa lỗi lầm bất cứ thứ gì , đưa xe cho vợ chạy nó chỉ cần biết mỗi đổ xăng
Thanks bạn cho thêm thông tin

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Morning thì đối với tôi next ko cần suy nghĩ. Cũng phải thôi. Trong khi con xe xấu hoắc như wigo đi gắn dàn khung đầu bằng sắt thì i10 chơi giàn nhựa thân thiện dễ tái chế , leo lề thôi là gãy chưa cần đâm đụng nên ng ta bảo nó nguy hiểm dễ tẻo thì lại lấy doanh số ra so. Doanh số chỉ có ý nghĩa vs hãng và mấy thằng sale còn ng tiêu dùng ng ta biết làm cóc gì. À mấy ông bán phụ tùng thay thế cũng giàu sụ. Nếu you đã mua thì chúc mừng. Thấy có bài nào của Toy cũng vào cắn chém ko thương tiếc. Tự hỏi Toy nó đụng chạm chỗ nhạy cảm hả
Thôi đi , ý m là người tiêu dùng VN ngờ u hết nhỉ
Khi tổng doanh số hyundai giờ ngang thậm chí hơn cả toyota
Còn m nói t ghét toy ah
Xem tạm vài cái cmt gần đây nhé rồi phán xem t có ghét toy ko
T nói thẳng sau khi giảm giá thì vios, altis, camry, rush đều ngon trong phân khúc (ko giảm thì chắc sẽ mất hết thị phần). Wigo avanza là những con xe lùa gà của toy. Chấm hết
Có nên mua Wigo AT 1.2 và độ thêm nội thất
Có nên mua Wigo AT 1.2 và độ thêm nội thất

• Like
Reactions: xlive and Daviscu
Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Định xúi ảnh mua mirage rồi mà ảnh có 455tr lăn bánh sao chơi nổi mirage cvt chứ anh Mon. E cũng vừa mua được con attrage 2016 full 350tr ra tên mình lun ngon chẹt.
[/QU
Định xúi ảnh mua mirage rồi mà ảnh có 455tr lăn bánh sao chơi nổi mirage cvt chứ anh Mon. E cũng vừa mua được con attrage 2016 full 350tr ra tên mình lun ngon chẹt.
Đã xem mirage nhưng tại giá và cái logo

Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
anh đủ tiền mua Vinfast SA không? nếu không thì hỏi làm gì???
sao khi đọc 1 số bài của a chủ, thì có cảm giác là a đang muốn bán xe :D
Đây là lần đầu mua xe nên tham khảo kỹ 1 chút kg muộn mà....

Hạng D
8/10/11
3.066
5.970
133
Đây là lần đầu mua xe nên tham khảo kỹ 1 chút kg muộn mà....
Mua xe lần đầu chưa kinh nghiệm nhiều gặp bạn bè đồn thổi nhau driver mới lun mặc định mua xe phải TOY, hiểu cảm giac đó của a chủ mình từng trãi nên có nick này nhưng chơi được thời gian là không bao giờ quạy TOY.
A cứ mua xe theo sở thich mình thôi lên đây hỏi nhiều hóng nhiều sẽ bị rung rây đổi ý đấy.

• Like
Reactions: Daviscu
Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Có những thứ mà mắt thường ko thấy được đâu. Bạn có tin là hộp số 4 cấp của con wigo có giá đắt hơn rất nhiều hộp số của i10 và morning ko. Đấy là cái ko thấy, còn thấy được là màn hình pioneer của nó với cái màn hình tàu lắp trên xe hàn 1-2 năm là tịt . Có thể nó xấu, nhưng nó ko hỏng bao giờ nhé
Thanks bạn, thông tin hữu ích.

Tập Lái
12/1/20
46
10
8
33
Mua xe lần đầu chưa kinh nghiệm nhiều gặp bạn bè đồn thổi nhau driver mới lun mặc định mua xe phải TOY, hiểu cảm giac đó của a chủ mình từng trãi nên có nick này nhưng chơi được thời gian là không bao giờ quạy TOY.
A cứ mua xe theo sở thich mình thôi lên đây hỏi nhiều hóng nhiều sẽ bị rung rây đổi ý đấy.
That good idea. Sẽ chọn theo sở thít khi test tất cả...