Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi
RE: Có nên mua xe Magnus Diamođ?

Trích đoạn: thang_vbard

bác dclover mới là thành viên và mới viết được 6 bài, thấy anh em OS trao đổi tiêu cực thế này thì....Mất hết khách!
:D:D:D

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Vấn đề xe nào như thế nào thì nhiều người bàn rồi. "nói nhiều mất khôn" - Các cụ ngày xưa dạy thế

Nế bác mua xe thì hãy trả lời các câu hỏi sau

1. Khả năng tài chính của bác như thế nào? (dư, vừa, hay hơi thiếu. Có lăn tăn chuyện xăng dầu không..vv)
2. Bác mua xe để làm gì? (đi làm, cho thuê, đi gia đình, đi ngoại giao, mua đi bán lại..vv)
3. Bác thích hãng xe nào?
4. Bác thích dòng xe nào?
5. Bác đã đi thử nhưng xe bác thích chưa? (nếu muốn bác cứ đến chỗ bán xe đòi bọn bán hàng cho đi thử)

Chúc bác vừa lòng với những gì mình sẽ có

Hạng B2
22/2/06
154
1
18

ôi phức tạp quá, em đã nói là chọn Magnus rùi mà, các bác xem kỹ lại hộ em cái, chỉ hỏi 1 câu cuối là giá thật của nó thôi. Có bác nào mới mua không thì cho em biết giá. Cái này có vẻ khó đây nhỉ vì tối nay xem ti vi thấy nó bảo trong tháng 3 Magnus chỉ bán được có 1 cái, không biết người mua có thuộc 4rum này ko. Hic

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Ôi bác đúng là phức tạp quá, bác đã nhắm em Magnus rồi thì ra ĐL làm như bác @hachi nói í, bác sẽ có cái giá tốt nhứt thôi. Hình như trên này không ai làm sales cho DW sao í, bác cứ hỏi giá hoài đến khi bác ôm tiền đi mua thì nó tăng gía mịa rùi :D

Hạng B2
21/4/04
143
1
0
Vietnam

Hình như bác xebo có liên quan gì tới Daewoo đấy ạ, bác tìm cách liên lạc thôi.

Hạng B2
26/12/05
132
11
18
51
Hà Nội

đọc đến đây tự dưng thấy hụt hẫng quá, em cứ thấy thiếu thiếu cái gì ấy
nhưng mà em thấy thú vị lắm
càng thấy yêu OS nhiều hơn
:D:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Trích đoạn: mienhinh

Trích đoạn: NCKH

Bác ơi không phải thương hiệu nào nỗi tiếng cũng là tốt. Vấn đề là chất lượng tương ứng với đồng tiền của nhóm quần chúng đông nhất. Toy nỗi tiến ở Mỹ nhưng trong giới công nhân thợ thuyền thôi, có anh nào ở Mỹ thành đạt mà đi Toy không bác???
Yêu nhiều nên ghét lắm bác ơi ...
@tên gì kệ bác :Nói đúng thì thôi chứ bác
Nếu nói về xe LD thì em thấy Fiat Albea mới là hợp lý nhất về chât lượng, giá cả, còn không chỉ Toy, các hãng còn lại đều bán đắt .
Còn về thương hiệu, Toy là có giá trị thương hiệu đắt nhất đấy bác , không phải là sang trọng nhất đâu nhé .
Còn mơ ước của em ...Audi A8 chứ không phải Toy...:D
ối trời ơi.lần đầu tiên e nghe có người khen toy vn hợp lý về chất lượng với giá cả.chết cười mất thôi:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Bác @tên gì kệ bác chắc hiểu lầm rồi chứ em đọc đâu có thấy bác @vô hình khen Toy có giá hợp lí đâu [8|] mà là Fiat Albea í chứ, ặc ặc :D

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Ơ! mấy cái bác này! Đã thôi rồi cơ mà:)

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: tenziketui

Trích đoạn: mienhinh

Trích đoạn: NCKH

Bác ơi không phải thương hiệu nào nỗi tiếng cũng là tốt. Vấn đề là chất lượng tương ứng với đồng tiền của nhóm quần chúng đông nhất. Toy nỗi tiến ở Mỹ nhưng trong giới công nhân thợ thuyền thôi, có anh nào ở Mỹ thành đạt mà đi Toy không bác???
Yêu nhiều nên ghét lắm bác ơi ...
@tên gì kệ bác :Nói đúng thì thôi chứ bác
Nếu nói về xe LD thì em thấy Fiat Albea mới là hợp lý nhất về chât lượng, giá cả, còn không chỉ Toy, các hãng còn lại đều bán đắt .
Còn về thương hiệu, Toy là có giá trị thương hiệu đắt nhất đấy bác , không phải là sang trọng nhất đâu nhé .
Còn mơ ước của em ...Audi A8 chứ không phải Toy...:D
ối trời ơi.lần đầu tiên e nghe có người khen toy vn hợp lý về chất lượng với giá cả.chết cười mất thôi:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Bác đọc lại cả câu xem, bác học văn kém quá, không hiểu cả tiếng Việt nữa ...