Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Có nên mua xe Magnus Diamođ?

thế ra môngđau ăn xăng nhiều nhất hả bác trần.bi nhiu l thế nhỉ?

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Em cứ thấy xe kim chi so với xe Anh đào nó.....dài dại thế nào!!!!

Thôi té đây kẻo mấy bác đi DW oánh chết :D:D:D

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: Born free

Em cũng nghĩ như bác, bị oánh tơi tả lun ...:D, mà em cũng đi DW ....vì ít xiền ...:D:D:D

Hạng B2
22/2/06
154
1
18

May quá các bác ơi, định mua con Magnus thì sáng nay khi đi xem xe ở đại lý nghe nói M6 ở Hải phòng bán chỉ 33.5k. Vậy tội gì không mua M6 đúng khôgn các bác. Màu bạc là quá đỉnh rùi. May quá.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

@dclover: Bác muốn mua M6 hỏi kinh nghiệm bác nho_vo ấy. Bác ấy chạy thử 1 ngày xong té luôn ko dám mua nữa. Magnus số tự động chạy chả sướng hơn à.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: dclover

May quá các bác ơi, định mua con Magnus thì sáng nay khi đi xem xe ở đại lý nghe nói M6 ở Hải phòng bán chỉ 33.5k. Vậy tội gì không mua M6 đúng khôgn các bác. Màu bạc là quá đỉnh rùi. May quá.
Bác nhờ tư vấn mua M3 và Magnus , AE bàn cãi hoài rùi bác mua M6 ....quá hay ....[8D]

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đoạn: mienhinh
Trích đoạn: dclover

Bác nhờ tư vấn mua M3 và Magnus , AE bàn cãi hoài rùi bác mua M6 ....quá hay .... [8D]
Mua M6 đi bác, đỡ mất lòng ai he he he :D

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Trích đoạn: Born free

Thế mà bọn xe Đức chỉ sợ đỗ cạnh Anh đào vì sợ bị xước sơn .:D
Túm lại , xe nào - hãng nào cũng có 1 giá trị nhất định của nó đối với thân chủ . Không thể so sánh kiểu này , vô cùng lắm .

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com

Em đã đi cả M6 và Mag nhiều rồi, M6 vẫn chật lắm bác ạ, nhưng được cái tiếng Mazda và thiết kế ngoại thất tuyệt vời thôi. À, M6 chạy bốc lắm đấy. Còn về tiện nghi, thoải mái trên xe thì Mag vẫn hơn, đi xa vẫn khoẻ cho cả phụ nữ lẫn người già.;)