Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Kế hoạch của em là đến tháng 5 mới lấy con Rush 7 chỗ nhưng tình hình dịch cô vít như này em đang cân nhắc xuống tiền luôn để ra đường còn có cái che chắn cho vợ con. Mấy bữa nay mỗi lần xem tin tức là mỗi lần hãi ko dám chạy xe máy ra đường, hết tháng mà ko xong chắc vợ chồng em khăn gói chở con về nhà nội ở miền Tây tránh dịch luôn, dù gì thì tiệm ăn nhà em mấy bữa nay cũng phải đóng cửa vì vắng có khách rồi.

Bác nào vừa lấy xe tháng này biết đại lý Toy nào ở HCM ưu đãi tặng quà, giảm giá Rush tốt hơn với ctrinh của hãng chỉ em với, tầm này chắc nguồn cung đại lý cũng dồi dào, nếu lấy ko phải đợi lâu.

Các bác thấy cái hay cái dở lấy xe lúc này thông não giúp em luôn nhé. Em băn khoăn vụ thời điểm mua với ưu đãi quá!
Em đã inbox cho bác rồi ạ. Hy vọng em sẽ được hỗ trợ bác lấy xe 1 cách tốt nhất ạ. Em cám ơn bác:):):)

Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
suv 7 chỗ mà chưa đến 670 củ thì cũng ko phải lựa chọn tồi. Tuy nhiên, phải xem máy móc của nó thế nào, máy 1.5 ko biết chạy đường xấu, đường dốc có đuối ko?

Hạng B1
13/9/19
78
30
18
37
Nhập nguyên chiếc từ Indo nhé. Mình đang chạy, hơn 2 vạn rồi, chưa thấy xì phuộc, máy móc ổn, nội thất hơi hẹp thôi nhưng chấp nhận đc :))) Vừa độ xong cruise control, ngon cơm
Thank bác, xe nhập thì giá + km dưới 650tr cũng ngon. Thưc chất thì chạy Toy nó vẫn yên tâm hơn về độ bền, có khi chạy hơi chán vì mãi chưa biết sửa gì :D

• Like
Reactions: hoquynh
Hạng B1
12/9/19
62
51
18
32
Em cũng quan tâm phân khúc này, bác nào đã mục sở thị, đã lái Rush thì cho em 1 vài nhận xét để em tham khảo nha :)

• Like
Reactions: levantinh20
Hạng B1
18/10/19
58
18
18
Bản thân em phân vân rất lâu, lái thử hết các thể loại, cuối cùng quyết Rush. Thực tế thì ở pk này cái được cái mất, để nói ngon hơn hẳn thì ko, nhưng chắc chắn em thấy nó phù hợp với em. Tài chính thì ko nói rồi. Em cần gầm cao 1 chút, chạy khoẻ một chút, bền, dịch vụ, phụ tùng ok & nói thiệt là có thiện cảm với Toy (ai chửi gì chửi :)). Thiết kế thì cá nhân em thấy chân dài, khoẻ khoắn, thích hợp với ng trẻ trẻ như em (em 29 tuổi). Hôm nào cả em cả bác lấy xe mà ae gặp nhau hội FB Rush thì giao lưu nhé.

Hạng B1
18/10/19
58
18
18
suv 7 chỗ mà chưa đến 670 củ thì cũng ko phải lựa chọn tồi. Tuy nhiên, phải xem máy móc của nó thế nào, máy 1.5 ko biết chạy đường xấu, đường dốc có đuối ko?
Cảm ơn bác đã nhiệt tình hỗ trợ, em đã lưu số đt của bác có gì em sẽ alo ae gặp nhau nhé.

Hạng B1
8/10/19
58
31
18
33
Ctrình thì em thấy vẫn như hãng thôi, giá giảm còn tầm 630. Thấy mùa dịch có vẻ bán xe thấp hơn nên em đang nhờ mấy bác trên này chỉ chỗ nào ưu đãi hay tặng quà ngon hơn nè
Con này nhìn đẹp mà giá thấp hơn Innova à bác?

• Like
Reactions: sonnguyen2511
Hạng B1
12/10/19
81
68
18
34
Thank bác, xe nhập thì giá + km dưới 650tr cũng ngon. Thưc chất thì chạy Toy nó vẫn yên tâm hơn về độ bền, có khi chạy hơi chán vì mãi chưa biết sửa gì :D
Xe máy thì có Honda, ô tô thì có Toyota... dù gì thì đây cũng là những thương hiệu đã đi cùng năm tháng nên dùng sản phẩm của họ mình cũng thấy yên tâm hơn. Chưa kể, rush là xe dòng xe nhập khẩu thì điểm số ghi được cũng cao hơn những em cùng p.khúc

Hạng B1
18/10/19
52
53
18
32
Đồng cảnh chủ thớt, đang giục ngân hàng giải ngân nốt để còn lấy sớm. Lấy xong đưa hẳn vợ con đi Quảng Bình tránh dịch luôn, mỗi mình quay về nhà, tầm này ra đường ko che chắn sợ vãi linh hồn
Anh CoV chưa ghé thăm Quảng Bình hả bác? Tầm này đi đâu cũng sợ, tốt nhất là ở yên trong nhà theo khuyến nghị của Bác Đam và Bộ y tế thôi.

• Like
Reactions: cuongduongtn
Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Anh CoV chưa ghé thăm Quảng Bình hả bác? Tầm này đi đâu cũng sợ, tốt nhất là ở yên trong nhà theo khuyến nghị của Bác Đam và Bộ y tế thôi.
May mà Việt Nam mình có bác phó thủ tướng Vũ Đức Đam chỉ đạo tốt nên dịch vẫn trong vòng kiểm soát, chỉ mong CoV sớm qua đi để các con có thể đến trường trở lại