Hạng B2
30/10/19
118
59
28
40
Dịch bệnh thế này mua là chuẩn nhất còn gì bác, ra đường đỡ sợ hít phải con virus Cov chết tiệt

Hạng B2
11/10/18
119
41
28
34
Ông anh cùng công ty em cũng mới lấy em này màu đỏ, nhìn phê phết. Ước gì... em có Bác Hồ

Hạng B1
24/9/19
89
28
28
43
Thời điểm quá chuẩn để sắm xế hộp, vừa giá tốt vừa phòng chống được dịch bệnh. Có lời khuyên chủ tút xuống tiền luôn và ngay :)

Tập Lái
16/3/20
3
0
0
Kế hoạch của em là đến tháng 5 mới lấy con Rush 7 chỗ nhưng tình hình dịch cô vít như này em đang cân nhắc xuống tiền luôn để ra đường còn có cái che chắn cho vợ con. Mấy bữa nay mỗi lần xem tin tức là mỗi lần hãi ko dám chạy xe máy ra đường, hết tháng mà ko xong chắc vợ chồng em khăn gói chở con về nhà nội ở miền Tây tránh dịch luôn, dù gì thì tiệm ăn nhà em mấy bữa nay cũng phải đóng cửa vì vắng có khách rồi.

Bác nào vừa lấy xe tháng này biết đại lý Toy nào ở HCM ưu đãi tặng quà, giảm giá Rush tốt hơn với ctrinh của hãng chỉ em với, tầm này chắc nguồn cung đại lý cũng dồi dào, nếu lấy ko phải đợi lâu.

Các bác thấy cái hay cái dở lấy xe lúc này thông não giúp em luôn nhé. Em băn khoăn vụ thời điểm mua với ưu đãi quá!
mua xe thời điểm này là quá hợp lý rồi ạ, xe hãng giảm giá nhiều, nhiều quà tặng. Rush lăn bánh tỉnh còn tầm 700tr nè bác

Tập Lái
31/1/20
10
2
0
26
Làm con Tucson cho gia đình ít người đi thì sang trọng chẳng thua kém ai