Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13
Về lane của mình ngay thôi, nó thấy mình có ý thức là nó không vồ đâu :D

Hạng B2
11/5/10
344
165
43
50
Dẫn bộ tà tà ngược chiều khỏi tốn lúa

Hạng C
29/3/05
814
137
43
51
Em đề xuất phương án 3 : bác vẫn ngồi trên xe, chịu khó dùng chân đẩy lui 1 đoạn - ko phạm luật GT ( chạy ngược chiều )

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Các bác OS quả là thông thái thật,các phương án trên đều hay,Nhung Bác phãi quyết lẹ nếu không xxx sẽ chạy ngược chiều xuống chổ bác mời bác lên điểm phạt hành xác..mình bị rồi,chạy leo lề trứơc trường học đậu chờ như đón con...vãn không thoát,còn bị các xxx cằn nhằn,xxx nói có vi phạm thì nói xxx một tiếng,làm xxx phãi chay ngược chiều xuống kêu lên nên hơi bực mình..

Hạng D
3/1/12
1.556
5.124
113
tp.hcm
tuỳ cơ ứng biến thôi bác chủ,còn em chờ chút cho xxx lơ là mình đi tiếp

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
Không có chuyện "lơ" đâu, trừ nó bận quá thì thôi, không là nó đi tới chổ bác, xử tại chổ luôn

toyo2630 nói:
tuỳ cơ ứng biến thôi bác chủ,còn em chờ chút cho xxx lơ là mình đi tiếp

Hạng B2
23/11/12
429
374
63
papershreddernews.com
Oh, bác đi đâu gần nhà em, bác đứng đó chờ em ra :). Còn đây là trường hợp cụ thể của em. Em đi trên Trảng Bom bằng 2b, lúc đó phi ầm ầm,bỗng từ xa em thấy CA lố nhố lả biết đang hốt bắn tốc độ. Em lủi ngay vào quán cafe võng. Đang kêu trái dừa chưa kịp uống thì thấy 1 chú chạy xe ngược chiều rồi tấp vô quán chỉ vào xe em hỏi xe ai đây. Kết quả là 65/40 :(

Guest
22/6/12
397
4
16
47
k3 nói:
Em mới gặp tình huống sau:
Đường có 3 lane, có biển báo đầu đường, 2 lane trái cho ô tô, chi còn 1 lane phải cho 2B.
<span style=""color: #ff0000;"">Trưa nay em đi 2B</span> đường cũng vắng không để ý chạy ra lane giữa (ô tô) chợt linh cảm không ổn vì nhớ ra xxx thường núp ở đoạn này (đường số 7 cắt ngang Vành Đai Trong). Thế là e nhìn xa lên thấy xxx lao ra vồ thằng đi trước vào, xxx cũng thấy em chung số phận với thằng bị bắt, nhưng em tài lanh tấp ngay vào lề, giả vờ móc đt ra gọi, chủ yếu câu giờ để suy nghĩ, có 2 phương án:
1- Chờ cho xxx vồ thằng nào đó vô, đang lu bu mình vọt lên đi tiếp
2- Quay đầu chạy ngược chiều một đoạn tìm đường khác đi

Xin hỏi các bác chọn phương án nào?

Supervisor nói:
Đứng luôn, mở nắp ca bô sửa xe luôn
Ẹc. 2 B có nắp ca pô lun. hi hi hi

PA án là dừng lại chờ, rình rập cơ hội phi. PA kia ghê quá.:confused:

DSD2 nói:
Về lane của mình ngay thôi, nó thấy mình có ý thức là nó không vồ đâu :D
PA bác bị vồ nhanh hơn đó.

Last edited by a moderator: