Hạng D
4/8/09
2.536
45
48
em mà là bác em xuống xe giả bộ đạp đạp coi như hết xăng, chửi rủa 1 hồi rồi dắt bộ.. xxx nó dòm thấy chán quá cũng chẳng thèm ngó nữa..

Tập Lái
15/2/13
11
0
0
31
quay đầu ngược chiều thì sẽ bị rượt đó bác, chưa nói nguy hiểm đến tính mạng

Hạng D
28/1/15
1.066
1.777
113
52
Q7, TpHCM
Em mới gặp tình huống sau:
Đường có 3 lane, có biển báo đầu đường, 2 lane trái cho ô tô, chi còn 1 lane phải cho 2B.
Trưa nay em đi 2B đường cũng vắng không để ý chạy ra lane giữa (ô tô) chợt linh cảm không ổn vì nhớ ra xxx thường núp ở đoạn này (đường số 7 cắt ngang Vành Đai Trong). Thế là e nhìn xa lên thấy xxx lao ra vồ thằng đi trước vào, xxx cũng thấy em chung số phận với thằng bị bắt, nhưng em tài lanh tấp ngay vào lề, giả vờ móc đt ra gọi, chủ yếu câu giờ để suy nghĩ, có 2 phương án:
1- Chờ cho xxx vồ thằng nào đó vô, đang lu bu mình vọt lên đi tiếp
2- Quay đầu chạy ngược chiều một đoạn tìm đường khác đi

Xin hỏi các bác chọn phương án nào?
Quay đầu là bờ

Hạng B2
23/9/11
479
752
93
Bình Dương
Dắt lên vỉa hè ngồi hóng mát chút tầm 10 phút cho chắc ăn rồi dắt xuống chạy típ. Chả lẽ nó lại nhớ dai vậy, mà nếu có ko lẽ nó vồ vào kêu cách đây 10 phút đi sai làn à

Hạng B2
10/12/14
440
711
93
Em mới gặp tình huống sau:
Đường có 3 lane, có biển báo đầu đường, 2 lane trái cho ô tô, chi còn 1 lane phải cho 2B.
Trưa nay em đi 2B đường cũng vắng không để ý chạy ra lane giữa (ô tô) chợt linh cảm không ổn vì nhớ ra xxx thường núp ở đoạn này (đường số 7 cắt ngang Vành Đai Trong). Thế là e nhìn xa lên thấy xxx lao ra vồ thằng đi trước vào, xxx cũng thấy em chung số phận với thằng bị bắt, nhưng em tài lanh tấp ngay vào lề, giả vờ móc đt ra gọi, chủ yếu câu giờ để suy nghĩ, có 2 phương án:
1- Chờ cho xxx vồ thằng nào đó vô, đang lu bu mình vọt lên đi tiếp
2- Quay đầu chạy ngược chiều một đoạn tìm đường khác đi

Xin hỏi các bác chọn phương án nào?
Tèo đề xuất pa3: -ghé lại quán cafe cóc bên đường làm ly cafe đợi xxx đi thì mình đi, không thì giả bộ sửa xe bị trục trặc 15p sau đợi xxx bắt nhiều quá thì dắt bộ đi qua giống như xe bị hư.