Hạng C
28/2/13
608
16
0
k3 nói:
Em mới gặp tình huống sau:
Đường có 3 lane, có biển báo đầu đường, 2 lane trái cho ô tô, chi còn 1 lane phải cho 2B.
Trưa nay em đi 2B đường cũng vắng không để ý chạy ra lane giữa (ô tô) chợt linh cảm không ổn vì nhớ ra xxx thường núp ở đoạn này (đường số 7 cắt ngang Vành Đai Trong). Thế là e nhìn xa lên thấy xxx lao ra vồ thằng đi trước vào, xxx cũng thấy em chung số phận với thằng bị bắt, nhưng em tài lanh tấp ngay vào lề, giả vờ móc đt ra gọi, chủ yếu câu giờ để suy nghĩ, có 2 phương án:
1- Chờ cho xxx vồ thằng nào đó vô, đang lu bu mình vọt lên đi tiếp
2- Quay đầu chạy ngược chiều một đoạn tìm đường khác đi

Xin hỏi các bác chọn phương án nào?

người đi đường mà bác này xem như chuột bọ nên bị vồ

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
chạm tự ái vì bị coi là "MÈO" :D

Hungtech nói:
k3 nói:
Em mới gặp tình huống sau:
Đường có 3 lane, có biển báo đầu đường, 2 lane trái cho ô tô, chi còn 1 lane phải cho 2B.
Trưa nay em đi 2B đường cũng vắng không để ý chạy ra lane giữa (ô tô) chợt linh cảm không ổn vì nhớ ra xxx thường núp ở đoạn này (đường số 7 cắt ngang Vành Đai Trong). Thế là e nhìn xa lên thấy xxx lao ra vồ thằng đi trước vào, xxx cũng thấy em chung số phận với thằng bị bắt, nhưng em tài lanh tấp ngay vào lề, giả vờ móc đt ra gọi, chủ yếu câu giờ để suy nghĩ, có 2 phương án:
1- Chờ cho xxx vồ thằng nào đó vô, đang lu bu mình vọt lên đi tiếp
2- Quay đầu chạy ngược chiều một đoạn tìm đường khác đi

Xin hỏi các bác chọn phương án nào?

người đi đường mà bác này xem như chuột bọ nên bị vồ

Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Tăng tốc chạy sát người bị thổi phía trước, gậy như ý chỉ 1 người thôi. và nhớ chào bác xxx kiểu chào cờ buổi sáng...XXX NGHĨ NGƯỜI NHÀ

k3 confirmed
Hạng D
28/7/12
1.837
422
113
Không phải là "MÈO" mà là "CÁ VỒ"

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Giờ Bác còn đứng chơi 3G không ạ. Nều con em chạy ra...mang theo cafe ngồi 8 dzớ Bác. khi nào XXX đi rồi thì Bác lên đường tiếp. Hihihihi. Nói chung là Bác chọn cả 2 phương án đều hok được ..theo tinh thần OS rùi. Nếu là em, em sẽ chờ khi nào XXX đang lubu với 1 con mồi nào đó, và có nhóm 2B đông đông thì nhập nhóm rùi thì....bình thản đi qua thui. (Vì thực tế hok phải mình chạy ẩu mà do... lỡ thui).
Bác nói chuyện vui ghê.Công nhận Bác chủ đang dừng xe mà vẫn móc đt lên nhờ tư vấn hay thật.

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Sẽ k có tình huống này xảy ra .....
vì lý do : Nếu Bác Bị lổi xxx thấy Bác từ xa ( đã nhìn thấy thì khoản cách đó k đáng kể ) xẽ Có 1xxx khác lại hỏi thăm Bác và bắt Nguội Bác vì Bác đã Bị Nhìn thấy từ xa....
2 là Bác tấp vào lề rùi nghe Phone...nghe xong Bác cứ chạy từ từ đúng lề qua...vì Xxx lúc đó sẽ k thấy Bác phạm tội trước đó nên bác Sẽ an toàn thôi.....
Chuyện này em cũng đã gặp tình huống đó.....
Quê em bắt Tốcđộ...Nhưng xxx chặn xe trên Phía trên ......
nhưng trước khi đến xxx thì có hẻm quẹo và có chổ quay đầu ....nên nhiều ng cũng bị bắt nguội và bị rượt hoài.....

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Đừng đợi xxx vồ, bác chạy thẳng về phía xxx và dừng lại lại hỏi đường, xxx chỉ đường xong bác đường hoàng chạy típ.