Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
em hay thèm ăn ở mấy chỗ lạ, món lạ hay quen miễn ngon, em mở thớt này hỏi các bác địa chỉ quán nào hay thì giới thiệu để anh em lâu lâu oánh chén

ví dụ như pizza 4Ps ở Lê Thánh tôn do người Nhật mở khá thành công, Nhậu có quán Trọc nướng với các nhân viên đầu trọc xăm trổ giang hồ hoàn lương phục vụ, hay bia Tiệp 107 Pasteur, dê Hương Sơn Trần Não..., không phân biệt thức ăn tây ta gì miễn sao ngon lạ và ấn tượng khi đến ăn là ok.

về bánh cheese cake em thấy NYDC hay Paris Deli làm ok, còn Tisamisu thì Ciao làm khá tốt, nhưng ở SG em không thấy rắn, ba ba chỗ nào làm uy tín nhỉ, lâu lâu thèm mấy món lạ mới phiền.

Last edited by a moderator:
Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Số 1b Lý Thái Tổ, Nhà Khách Chính Phủ cho thuê mở nhà hàng buổi tối đó a. Em chưa dùng thử trong đây nhưng nghe nói đồ ăn cũng ok, nếu nói về khung cảnh thiên nhiên thì hiếm chỗ nào ở sg bì được. Cái sân quá rộng, toàn cây cối hoa lá . Dẫn F1 theo cho tha hồ chạy giỡn trong khuôn viên
Hôm nào a có đi alo em ra luôn hehe. AE Subaru vào đây off cũng lý tưởng lắm đó, tha hồ chạy xe 4b zô đây test:D

Last edited by a moderator:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
nhắc khéo :D
speedvn nói:
dạo này xe bán chạy hơn hay sao mà quangtin và asernal mất hút bận rộn khách mới

Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Em đào lên cho Box xôm tụ, hôm nào ae có đi 1b LTT nhớ gọi em:D