Tập Lái
1/7/18
49
15
8
37
Tình hình em mới ra honda cộng hòa về. các bác kt bảo em cứ yên tâm xài. chưa ảnh hưởng đến vận hành, và hầu hết các xe đều bị như nhau. nghe anh kt chém sơ sơ thì về cơ bản là do điều kiện thời tiết và vận hành nên mới vậy!!!!!!! và có ghi nhận(nhưng ko chụp hình). chờ thông tin chính thức từ phía honda mẹ trả lời báo chí và các diễn đàn. giờ chỉ biết hóng. Bác nào chưa đem xe đi check thì mang đi để honda ghi nhận nhé. mua con xe cả tỏi mà khổ quá mấy mẹ :(

Tập Lái
13/8/18
10
0
1
25
Ôi Honda, xe thì mắc mà chất lượng thì càng ngày ôi thôi. Cũng đang ngắm em crv với hrv, giờ thì xin vái lun
Tìm xe khác cho yên cái tâm
giờ Honda từ xe máy đến ô tô chán quá, em cũng phải chia tay Civic mặc dù rất ưng, Toy cũng nhiều lỗi, được cái giá thì max, mà chuyển nhượng cũng k bị ép như xe hàn
giờ đi K3 - like it ! :D

Hạng B2
30/10/13
238
37
28
www.giaxeotohonda.com.vn
Tình hình em mới ra honda cộng hòa về. các bác kt bảo em cứ yên tâm xài. chưa ảnh hưởng đến vận hành, và hầu hết các xe đều bị như nhau. nghe anh kt chém sơ sơ thì về cơ bản là do điều kiện thời tiết và vận hành nên mới vậy!!!!!!! và có ghi nhận(nhưng ko chụp hình). chờ thông tin chính thức từ phía honda mẹ trả lời báo chí và các diễn đàn. giờ chỉ biết hóng. Bác nào chưa đem xe đi check thì mang đi để honda ghi nhận nhé. mua con xe cả tỏi mà khổ quá mấy mẹ :(
Mong rằng sẽ sớm có câu trả lời thỏa đáng cho các bác.

Tập Lái
13/8/18
1
0
1
26
Em định mua con civic 1.8e 2018 trong tháng này mà nghe mấy vụ này có nên mua hay chờ 1 thời gian nữa mấy bác

Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
giờ Honda từ xe máy đến ô tô chán quá, em cũng phải chia tay Civic mặc dù rất ưng, Toy cũng nhiều lỗi, được cái giá thì max, mà chuyển nhượng cũng k bị ép như xe hàn
giờ đi K3 - like it ! :D
Sức lan tỏa của anh @hoadat thật tốt.

Tập Lái
12/8/18
25
365
48
74
để xác nhận có phải do xe nằm cảng không chắc chụp gầm mấy cụ volkswagen với Toy, Mitsu, Isuzu nhập xem có gỉ không thì chắc mới đánh giá khách quan đc.
Thằng hòn đá nhập xe về cảng hiệp phước là sông chứ có phải nước mặn của biển đâu mà rỉ sét ta. Có gì đó sai sai

Tập Lái
4/12/12
9
9
3
luatgiasaigon.com
Cho em hỏi ngu tý! Như con Jazz nhà em thì lội nước được bao nhiêu cm vậy các bác, nhà em ở Nhà Bè nên lội mỗi ngày ạ! Thanks các bác nhiều!