Thảo Luật Chung Cocobay - help me!!!

Tập Lái
25/10/13
0
113
28
http://cocobaydanang.com.vn/cap-nhat-nhung-hinh-anh-moi-nhat-cua-du-an/
Với tiến độ này thì tới ngày 15/7/2017 thì em ko tin lắm bác ạ. Nghỉ dưỡng 0 - 299.000 vnđ thì không biết sẽ lôi cuốn được ai với những thứ này:
"Khách được lựa chọn áp dụng thời gian lưu trú từ ngày 15/7 - 23/12/2017 - khoảng thời gian được dự đoán Đà Nẵng sẽ “cháy phòng” khách sạn với hàng loạt các sự kiện mang tầm cỡ quốc tế được tổ chức tại đây như Hội nghị APEC, Lễ hội ẩm thực quốc tế, Cuộc thi Marathon, Festival Guitar Đông Nam Á, đua thuyền truyền thống tại Sông Hàn…
Cũng trong tháng 7/2017 Tổ hợp Cocobay Đà Nẵng sẽ khai trương với hàng loạt các tiện ích siêu vượt trội níu chân du khách như chuỗi nhà hàng, quán bar đa phong cách; các chương trình giải trí lớn thu hút hàng trăm ngàn người tham dự như Đại nhạc hội Cocofest…."- (trích các báo mạng).
Với lại cho em hỏi đi nghỉ dưỡng ở đây thì tắm biến ở bãi chỗ nào? em dân gốc Đà Nẵng nhé :)
Hy vọng mọi thứ ko chỉ là bánh vẽ để Đà Nẵng ngày càng phát triển hơn, chứ ko phải là những đô thị nắng gió, hoang tàn!

Tắm ở bãi tắm của Naman Retreat bạn nhé

• Like
Reactions: Taolee
Hạng B1
4/6/16
84
850
83
43
Bác nên hiểu là bàn giao và đưa vào hoạt động toàn khu hay 1 khu nhé, vì sắp tới đây đưa vào hoạt động gia đoạn 1 chứ không phải là toàn khu nên tất cả đã nằm trong kế hoạch, thêm nữa gia đoạn đầu chu đầu tư nhất định sẽ làm đúng tiến độ để giữ chữ tín với tất cả chủ đầu tư
:) dạ em biết và hiểu mà, bác ko hiểu em đang nói gì thôi. Ý em là với cái tiến độ này thì một khu còn khó mà hoàn thiện đc, nghỉ dưỡng đâu phải chỉ là chui vô một cái phòng toàn mùi sơn, còn cảnh quan tiện ích xung quanh thì sao? Đi ra bãi biển bằng cái gì? Chẳng lẽ mặc đồ bơi đi bộ ra đường lộ. Còn có gần 20 ngày nữa liệu có làm nội thất, cảnh quan kịp, nếu có làm thì liệu có đảm bảo đủ sang chảnh như lời quảng cáo.

• Like
Reactions: giaphatbds68
Hạng B1
27/4/16
99
832
93
Kinh!

miệng của Sale có gang có thép gớm

Bác hiểu vì Sales buộc phải bán dc hàng mới có tiền. Và nhất là Sales nhà đất 1000% chưa từng cầm vài tỷ đầu tư bất cứ cái gì nên tầm nhìn chỉ ở 1 mức nào đó.

Sales đơn thuần đưa thông tin, còn đòi hỏi phải phân tích, suy luận giùm mình thì ko.

• Like
Reactions: giaphatbds68
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Bác hiểu vì Sales buộc phải bán dc hàng mới có tiền. Và nhất là Sales nhà đất 1000% chưa từng cầm vài tỷ đầu tư bất cứ cái gì nên tầm nhìn chỉ ở 1 mức nào đó.

Sales đơn thuần đưa thông tin, còn đòi hỏi phải phân tích, suy luận giùm mình thì ko.

nói nhanh nè!

Trên đời này có rất nhiều thứ để Sale

Có điều với thể loại này thì người đàng hoàng đừng nên đi bán vịt trời nữa. Kiếm cái khác mà làm cho đàng hoàng.

Còn thích phân tích thì xin mời đọc lại tất tần tật những thứ có liên quan. Ở đây không ai rảnh mà ngồi viết lại làm gì cho mệt.

Hạng B1
4/6/16
84
850
83
43
e rất thích cái cách mà tất cả đều hoài nghi rồi đến thời điểm đó tất cả đều bất ngờ và hài lòng về tất cả những gì chủ đầu tư mang lại.
Empire Group đã có kinh nghiệm xây dựng và đưa vào vận hành Naman Retreat, thê nên theo e nghĩ họ có đủ kinh nghiệm và khôn ngoan để đưa dự án vào hoạt động giai đoạn 1 một cách hoàn hảo nhất. Đó là ý kiến cá nhân của em còn thực tế như nào chúng ta phải chờ hành động của CĐT thôi. E rất hy vọng dự án này tốt đẹp.
Vài tỏi để mua hy vọng :)

• Like
Reactions: Kaiser88