Hạng C
22/2/12
892
547
93
Quan trọng cắm máy nó báo lỗi gì, mấy anh cứ chê Chevy là sao hả. Đám còn lại cũng nổi tè le thì im, bảo là a bắt được cá vàng may mắn.:D

• Like
Reactions: xlive
Hạng C
11/8/16
771
2.535
93
54
TP.HCM
Lấy miếng băng keo đen dán dô trước cái đèn.
Còn muốn thẩm mỹ thì gỡ đồng hồ ra, tháo cái bóng đèn chỗ đó ra.

Xe này nó thế, ko sửa được đâu
Lần đầu thì hãng bảo cảm biến dơ
Lần 2 thì bảo đứt dây 1 dây kim phun
Lần 3 thì em chả thèm hỏi nữa, sửa xong trả tiền lấy xe về.
Mỗi lần bị là xe nó nổ như máy cày, đạp ga không lên, lết lết thôi. Một lần bị tận Sóc Trăng, may mà kết về tới SG.

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Mình cũng chạy con cùng đời Bác, bị y chang, gửi bác chút kinh nghiệm kiểm tra xem giống của mình không.
Của mình triệu chứng như của Bạn, đèn báo thì máy bị ì, lúc đầu lâu lâu mới bị, sau thường xuyên hơn, vào hãng cũng không biết tại sao, sau này mới phát hiện bị nứt phần nhựa của cổ gió, khi đạp ga xăng không xuống, khi nó đứt hẳn mới biết, thay mới, từ khi thay tới giờ hết hẳn, báo Bạn tin buồn nó rất đắt, lúc mình bị còn bảo hành nhưng chev không bảo hành vì nói nó là nhựa. giá sài gòn chevrolet đòi gần 10t, sau nhờ bên Việt long hết hơn 4t, nó gãy ngay sau cái con thỏ sắt, nó rất mỏng, lỗi do sản xuất nhưng nó không bảo hành...mẹ nó chỗ đó ai đụng chạm gì đâu...Hình này mình chụp của một xe bị tai nạn đang gỡ ra. của mình nó đứt hẳn..

Attachments

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
ách bác Cần sửa chữa bảo dưỡng dòng chevrolet Colorado ghé em tại lý thường kiệt, tân bình. gara ô tô gia định chuyên sửa chữa các dòng xe Chevrole. www.giadinhauto.com