Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội
Xe e đang nằm ở ThanhHóa, bị cháy côn, bây giờ phải làm những động tác gì để sửa xe cho tốt hả các PRO ?? Có cần thiết phải thuê cứu hộ kéo về Hà nội ko ? Hay là em cho lái xe sửa luôn ở TH?? Nhưng mà quan trọng là phải sửa ntn cho tốt ??[8|]Chít em rùi ![>:] Vợ ba thì em ko thường xuyên quan tâm như vợ cả và vợ hai (em vẫn tuân thủ trương trình bảo dưỡng của MIT),...Ko biết sao nữa[&o]

Hạng B2
15/9/06
421
28
28
RE: Côn xe JolieSS

Chắc bác đè côn nhiều quá nên như vậy.Mà bác chạy hơn 3 vạn trong 8 tháng thì xe cũng nhanh hỏng côn nếu bác đè côn

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

@sunlight911: thay côn đơn giản lắm, nhưng sợ Thah Hoá không có côn xịn đâu, bác kéo về HN hoặc mua từ HN rồi mang vào TH thay!

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Ôi cảm ơn các bác, xe em phải thay ở THoá rùi, gara nó bỉu lái xe là bảo hành cho em 50K! Bệnh là do hôm trước lái xe của em đi Tây Bắc về, tì côn ntn ấy nên đợt rồi đi TH tèo lun! Thay côn xịn, láng lại bàn ép hết 1tr300 cả VAT - Bi giờ lại ngon lành (Ko bít bao giờ bị tiếp - xe em kinh doanh nên khó đỡ được quả lày)[8|]

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

Trời!bác ơi côn mới ở Mit Việt Hùng có 680K VNĐ thôi, láng lại bàn ép cũng chỉ 100k. Tụi này chém ác quá,mà cũng không biết có đúng là xịn không?

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Trích đoạn: ducanh

Trời!bác ơi côn mới ở Mit Việt Hùng có 680K VNĐ thôi, láng lại bàn ép cũng chỉ 100k. Tụi này chém ác quá,mà cũng không biết có đúng là xịn không?
Có thể như vậy bác ợ! Nhưng mà cả công cả xá (thậm chí em có bít là thay hay ko nữa hay chỉ chỉnh lại chân côn cho êm xong mang hoá đơn về,..) Nó nói thế mừ!![&:]

Tập Lái
17/11/07
13
1
3
49

Trích đoạn: ducanh

Trui ui giá chỉ bao nhiêu đó chắc làm sao mà là hàng xịn được bác ơi, giá thấp nhất củng trên triệu chứ chẳng dưới đâu.