Tập Lái
8/10/15
2
9
3
sacomrealvn.com
Lập topic mong được góp mặt các anh chị hàng xóm thuộc Cư Dân Vĩnh Phú 2
Em trót mua 1 nền ở đây.
Rất thích Dự án này bởi các yếu tố:
  1. Không gian xanh mát
  2. Không quá xa TPHCM
  3. Xây dựng 1 trệt 1 lầu là được
  4. Đặc biệt là giá có thể với tới được
...... Nhưng khổ nổi, Cơ sở hạ tầng toàn khu chưa hoàn thiện, nền cũng chưa được bàn giao, Toàn khu đang thấp dần, mỗi khi mưa... đường bùn lầy thấy thảm. Muốn được về đây cất nhà định cư... nhưng chờ hoài, đi thăm hoài mà không thấy khá hơn. Buồn muốn khóc.
Các anh chị đã về ở, sắp về ở, đang sở hữu... có thông tin gì về việc CĐT làm đường cho em mừng với ạ.
:3dkhoc:

Hạng D
17/10/11
1.126
10.531
113
Cách đây hơn năm mém mua khu này :D, hên là chưa, giá h chừng bn bác nhỉ?

• Like
Reactions: Kes còi
Tập Lái
15/5/16
0
19
2
34
em coi qua khu này, cũng như bác thích vị trí, không khí các kiểu. nhưng nhìn vụ ngập nước thì thôi chán luôn.

nên e mua ra đường bờ kênh trước mặt đó . ở sát bờ kênh vừa mát khỏi lo ngập . còn chui vô trong kdc thì muôn thuở mới lên được .

Hạng B2
28/7/16
158
912
93
49
Em trót mua 1 nền ở đây.
  1. Không gian xanh mát
  2. Không quá xa TPHCM
...... Nhưng khổ nổi, Cơ sở hạ tầng toàn khu chưa hoàn thiện, nền cũng chưa được bàn giao, Toàn khu đang thấp dần, mỗi khi mưa... đường bùn lầy thấy thảm. Muốn được về đây cất nhà định cư... nhưng chờ hoài, đi thăm hoài mà không thấy khá hơn. Buồn muốn khóc.
Các anh chị đã về ở, sắp về ở, đang sở hữu... có thông tin gì về việc CĐT làm đường cho em mừng với ạ.
Khu này mình có nhìu kỉ nịm!
Hơn 15 năm trước mở bán giá khởi điểm 1,7tr/m2
Lần đầu tiên tìm hiểu là vô thằng Đất Cát, xong cự lộn với thằng GĐ ĐẤT CÁT luôn

Hạng B2
14/4/15
491
2.664
93
Em trót mua 1 nền ở đây.
  1. Không gian xanh mát
  2. Không quá xa TPHCM
Cũng thích những cái giống bác nhưng ở Vĩnh Phú1 của Vũ Kiều. Sau chục năm quay lại thì thấy hạ tầng trước làm rồi đã xuống cấp. Nếu mua bỏ đó luôn hi vọng sẽ có đột biến sau một thời gian nữa :D. Chứ giờ vẫn chưa thấy tương lai. Nhưng được cái là giá vẫn còn hấp dẫn nếu so sánh với mấy dự án mới làm gần đó.

• Like
Reactions: Covanl and Kes còi
Tập Lái
8/10/15
2
9
3
sacomrealvn.com
Cách đây hơn năm mém mua khu này :D, hên là chưa, giá h chừng bn bác nhỉ?
Vậy là mém làm hàng xóm à :) tui cũng đi tới lui xem gần 2 năm, rồi cũng quyết định mua đó chứ.
Rất rất thik, chỉ mong CĐT làm đường xá, giao nền cho đàng hoàng.

• Like
Reactions: Covanl
Tập Lái
8/10/15
2
9
3
sacomrealvn.com
cuối năm ngoài mình vào thấy xe pháo đang đổ đất đào ao phía trong, nghe đồn là hồ sinh thái gì đó
ủa giờ im lìm lại hết rồi hả bác?
hóng bác @THX bên chủ đầu tư cho thêm thông tin ;)
Không biết có ai đã từng "động tĩnh" gì với CĐT yêu cầu làm hạ tầng chưa các bác?

Tập Lái
6/11/13
5
24
13
Lại mời anh em ăn bánh vẽ hả bác @THX? Em mua miếng đất ở đây khi chưa cưới Vợ, giờ con em vào lớp 1 rồi chưa thấy đất đâu. PPI giờ tiền đâu mà làm đường bác, lỡ mua rồi thì ôm luôn, 20 năm sau về xây căn nhà nhỏ dưỡng già...