Club/Khoe Xe Cruise control

Tập Lái
4/6/16
26
42
13
Em mua xe được 10 năm rồi. Hôm nay là lần đầu tiên em mới dùng đến, hihi.
Cruise control

Tập Lái
4/6/16
26
42
13
Là mới độ thêm hay tính năng có sẳn vay bac
Tính năng có sẵn bạn à. Phù hợp với cao tốc thôi. Canh chỉnh tốc độ (tăng giảm vận tốc) bằng tay luôn. 2 chân xếp bằng lên ghế...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
6/6/16
654
873
93
Chính xác là gần 12 năm ấy chứ. Biết chứ nhưng kg dùng đến thôi, jo nổi hứng lên mới dùng, hihi.

12 năm trước mà đã có Cruise thì cũng không phải dạng vừa vừa đâu à nghen!

Cái Cruise này sử dụng đường trường rất đã, nhất là đồng hồ xăng. Giả dụ như mình vẫn nhịp đều ga giữ đều tốc độ ở 80km/h thì nó nhảy trong khoảng 5-8lit/100km nhưng khi cài cruise thì nó nằm im ở 3lit/100km ở cùng tốc độ.

Tập Lái
4/6/16
26
42
13
12 năm trước mà đã có Cruise thì cũng không phải dạng vừa vừa đâu à nghen!

Cái Cruise này sử dụng đường trường rất đã, nhất là đồng hồ xăng. Giả dụ như mình vẫn nhịp đều ga giữ đều tốc độ ở 80km/h thì nó nhảy trong khoảng 5-8lit/100km nhưng khi cài cruise thì nó nằm im ở 3lit/100km ở cùng tốc độ.
Hihi, toyota 4runner limited 2004 bạn ơi. Mình cũng kg biết xăng cộ thế nào, nhưng có lẽ sẽ đỡ xăng hơn bạn nhỉ.

• Like
Reactions: CeratoK3
Hạng C
6/6/16
654
873
93
Hihi, toyota 4runner limited 2004 bạn ơi. Mình cũng kg biết xăng cộ thế nào, nhưng có lẽ sẽ đỡ xăng hơn bạn nhỉ.

Tất nhiên là giảm hơn rối, nhưng phải quãng đường dài mới thấy rõ... Nếu quanh quẩn trong nội thành chức năng này cũng không tác dụng, kể cả những cung đường tốt như Võ Văn Kiệt vì thường xuyên phải dừng đèn giao thông.